Author Topic: ใครพอจะมี Link โหลดเกม train your brain with dr.kawashima บ้างครับ  (Read 12582 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
ครับเพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนพอจะมีลิ้ง download เกมนี้ไหมครับ คือของผมไฟล์มันเสียอะครับ และก็เข้าไม่ได้เลย  O21 ขอบคุณมากครับ

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
ลองค้นกระทู้เก่าๆดูครับ เพราะผมก็เคยโหลดมาเล่นเหมือนกัน E06

Offline happier

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน

• ทหารเลว
  • *

Offline rancharan

• ประชาชน
มันขึ้นเป็นหน้าสีขาว จะแก้ยังไงได้บ้างครับ
ใช้ NB hp window7 32 bit ครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
มันขึ้นเป็นหน้าสีขาว จะแก้ยังไงได้บ้างครับ
ใช้ NB hp window7 32 bit ครับ

ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ  แต่ผมใช้ Window 7 64 bit ก็ไม่มีปัญหาอะไรตอนติดตั้งครับ  ผมไม่มี 32 bit ให้ลองอ่ะ  ก็ไม่รู้จะแนะนำยังไง  แต่ถ้าเป็นผมผมคงจะ ...

* ตอนเปิดโปรแกรม  ลอง click ขวา >> properties >> compability >> ลองเปลี่ยนค่าเป็น window xp ดู

* ลองปิด antivirus

หรือไม่ก็

* ลอง uninstall แล้ว clear registry ต่างๆให้เรียบร้อย  แล้วลงโปรแกรมใหม่  ตอนติดตั้งก็กด click ขวา >> run as asministrator

Offline benz43

• นักรบ
  • **
ผมใช้ Win7 64bits ไม่มีปัญหาอะไรครับ จะมีช่วงแรกคือเปิดเกมส์ขึ้นมาแล้วได้ยินแต่เสียง กรอบในของเกมส์ไม่ขึ้น กดเล่นเกมส์ไม่ได้ ก็ไปปรับ resolution ในเกมส์ในเข้ากับคอมของเราคับ

ปล ตอนนี้คอมหลักเครื่องนั้นเสียอยู่คับ อยู่ดีๆก็ไปยังไม่ได้ BackUp อะไรเลย T_T

• ทหารเลว
  • *
อีกเสียงครับ  Win7 64bits ใช้ได้ไม่มีปัญหาใดๆครับ