Author Topic: พร้อมสำหรับการสอบความรู้เฉพาะทาง SP PG กันไหมครับ  (Read 5299 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline forfunpilot

• ประชาชน
ผมไม่พร้อมอย่างแรงครับ รู้สึกเหมือนเป็นอะไรทีีลืมเกือบหมดแล้ว ยิ่งฟิสิกส์นี่พออ่านแล้วมาทำมึนตึ๊บเลยครับ 5555 ถ้าเป็นตอนอยู่ ม ปลายแล้วทำน่าจะพอไหว ตอนนี้ลืมแล้วแถมเบลออีกครับ  E21 E08 พอทราบไหมครับ เขาคัดรอบนี้เอากี่คนไปตรวจร่างกายเหรอครับ?? แล้วสุดท้ายนี่เอาคะแนนทุกรอบไปรวมแล้วคัดเอาแค่ 20 คนใช่ไหมครับ??  - สอบนักบิน 308- E08

Offline toonkungzaa

• ประชาชน
ของปีที่แล้วรู้สึกว่าผ่านไปรอบตรวจร่างกายประมาณ 60กว่าคนนะครับ

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ปีที่แล้วผ่านไปตรวจร่างกายประมาณเกือบๆ 50 ครับ แล้วก็ไม่ผ่านเวชศาสตร์รู้สึกว่าจะไม่เกิน 6-7 คนครับ จนสุดท้ายคัดเรียน sp รอบแรก 12 คน รอบที่ 2 10 คนครับ

O19