Author Topic: ถาม คุณ hardes เรื่อง ข้อสอง bangkok airway ครับ  (Read 8968 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline skytags

• ประชาชน
อยากทราบว่าลักษณะการสอบ  แยกเป็นพาร์ทๆ แบบการบินไทยหรือไม่ครับ

ถ้าแยกเป็นพาร์ทๆ แต่ละพาร์ทใช้เวลาเท่าไหร่ครับ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอยครับ O10

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ปีที่แล้วไม่ได้แยกเป็นพาร์ทๆคับ ให้มารวมกันเลยทั้งเลข ฟิสิกส์ ความรู้ทั่วไปในฉบับเดียว จำนวนข้อผมไม่แน่ใจครับ รู้สึกว่าจะ 100 ข้อ ให้เวลา 2.5 ชม ครับ

Offline toonkungzaa

• ประชาชน
ปีที่แล้วนี่เป็น คณิต ฟิสิก ความรู้ทั่วไป อย่างละกี่ข้อหรอครับ

ขอบคุณครับบ O07

• นักรบ
ปีที่แล้วนี่เป็น คณิต ฟิสิก ความรู้ทั่วไป อย่างละกี่ข้อหรอครับ

ขอบคุณครับบ O07

รู้สึกจะเลข 40 ฟิสิกส์ 40 ความรู้ทั่วไป 20 นะครับ แต่ผมไม่ชัวร์จิงๆ จำไม่แม่นครับอันนี้
« Last Edit: 22 April 2014, 19:35:48 +07 by Hades1989 »

Offline forfunpilot

• ประชาชน
 110 ข้อเหรอครับ?? หรือ 100 ข้อ E53

• นักรบ
110 ข้อเหรอครับ?? หรือ 100 ข้อ E53

โทดทีครับ 555 ผมแก้แล้วครับ

Offline pittawatm

• ประชาชน
ไม่ทราบว่า ความรู้ทั่วไป 20 ข้อนี่ มีถามถึงข้อมูล ประวัติ บริษัทด้วยมั้ยคับ

• นักรบ
ไม่ทราบว่า ความรู้ทั่วไป 20 ข้อนี่ มีถามถึงข้อมูล ประวัติ บริษัทด้วยมั้ยคับ

มีคับ