Author Topic: น้องใหม่ค้าบบบ อยากเป็นนักบินเหมือนพี่ๆคับ  (Read 8703 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

charn

• Guest
 O08 ชื่อชาญคับผม ยินดีทีได้รู้จักเพื่อนๆพี่ทุกคนนะคับ
« Last Edit: 27 March 2009, 19:39:02 +07 by charn »

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่ะ หมดแก้ว  O18 เอิ้กก

คนนี้อย่าไปคบน้อง
นอกจาก บินดี ความรู้ดี เที่ยวเก่ง กินเหล้าต่างน้ำ หญิงตรึม แล้ว ไม่มีอะไรดีอีกแล้วแหล่ะ
เฮ้อ อิจฉา O01

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
อ่ะ หมดแก้ว  O18 เอิ้กก

คนนี้อย่าไปคบน้อง
นอกจาก บินดี ความรู้ดี เที่ยวเก่ง กินเหล้าต่างน้ำ หญิงตรึม แล้ว ไม่มีอะไรดีอีกแล้วแหล่ะ
เฮ้อ อิจฉา O01
อย่าไปเชื่อมากครับน้อง ไอ้ที่ว่ามาน่ะ ตัวเองทั้งนั้น  - นักบิน 303-

charn

• Guest
555+
ตกลงคัยกันแน่เนี้ยคับบ ชักไม่แน่จัยย
ไปเมื่อไหร่ชวนไปชนด้วยได้นะคับบบบ แฮะๆๆ