Author Topic: ใครได้ E MAIL PG ตอบกลับมาแล้วบ้างครับ  (Read 27069 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมรอบแรกได้แล้วคับตอน 17.05 แล้วก้มีส่งซ้ำอีกทีตอน 17.22 แต่เนื้อหาเหมือนกันเด๊ะเลย

ปล.นัดกันไปอ่านหนังสือกันมั้ยคับ ตอนนี้ยังไม่ได้แตะซักตัวเลย  O19

ของผมนี่อันแรกไม่มีไฟล์แนบครับ อันหลังถึงมีไฟล์แผนที่สนามสอบแนบมา

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
ได้รับเมลล์แล้วเหมือนกันค่ะ...ดีใจแทบแย่
พออ่านทวนอีกที...ไม่ผ่าน...
 E21
ยินดีกะคนที่ผ่านด้วยนะคะ..สู้ๆ...
แต่ก็แอบสงสัย..ว่าเค้าต้องการคนแบบไหน
หรือว่าเราผิดปกติอะไรรึป่าวค่ะ  E22

ฟังดูรันทดๆน่ะครับ อิอิ ผมว่่าทางผู้ใหญ่เขาคงมีเหตุผลและตัวชี้วัดมาดีแล้วน่ะครับ ส่วนตัวเราก้ไม่ได้ผิดปกติหรอกครับ แค่ ณ จุดๆนี้เราไม่ได้อยู่ในกรอบที่เขากำหนดมาเท่านั้นเอง คิดในแง่บวกสิครับ เป็นแรงผลักดันลงสนาม TAA ต่อ ปล ผมก้ไม่ผ่านน่ะครับ อ่านหนังสือจบไป1กัณฑ์ละ entใหม่เผลอๆติดหมอด้วยเอ้า 55 สำหรับคนที่ผ่านก้สู้ๆน่ะครับ  E30

Offline domdome

ผมรอบแรกได้แล้วคับตอน 17.05 แล้วก้มีส่งซ้ำอีกทีตอน 17.22 แต่เนื้อหาเหมือนกันเด๊ะเลย

ปล.นัดกันไปอ่านหนังสือกันมั้ยคับ ตอนนี้ยังไม่ได้แตะซักตัวเลย  O19

ของผมนี่อันแรกไม่มีไฟล์แนบครับ อันหลังถึงมีไฟล์แผนที่สนามสอบแนบมา

เชียร์คนนี้ครับ 5555

Offline SmARtCoRr

• ประชาชน
ผ่านแล้วครับ เย่ๆๆ O29

หนังสือยังไม่ค่อยอ่านเลยครับ (ลืมหมดแล้ว -*-)

ขอปฏิญาณตนว่าตั้งแต่พรุ่งนี้จะอ่านหนังสือจนถึงเที่ยงคืนทุกวันจนวันก่อนสอบ 1 วัน

สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยย

O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19

คนที่ไม่ผ่าน เราเป็นกำลังใจให้สู้ต่อนะ

การบินไทย แอร์เอเชีย สู้ๆๆๆๆๆ (ผมจะสมัครมันทุกสายการบินที่สมัครได้ในโลกนี้ 5555+)

O10 O10 O10 O10 O10 O10 O10 O10

Offline forfunpilot

• ประชาชน
สู้ๆนะครับทั้งคนที่ผ่านและไม่ผ่าน คนไม่ผ่านอย่าท้อถอบครับ สู้ใหม่ปีหน้าหรือรอสอบของสายการบินอื่นก็ยังมีครับผม เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ  E37 E37 E37 E37

Offline aerospace engineer

ผ่านครับ E30 แต่เริ่มรู้สึกไม่อยากสอบล่ะ กลับมาทำโจทย์Entแล้วรู้สึกอยากร้องไห้ ปวดสมองจัง O22

Offline domdome

ผ่านครับ E30 แต่เริ่มรู้สึกไม่อยากสอบล่ะ กลับมาทำโจทย์Entแล้วรู้สึกอยากร้องไห้ ปวดสมองจัง O22
ตั้งใจครับ สู้ๆ ผมไม่ผ่านก็อ่านครับ รอสอบ TG ปีหน้า พ้นโทษแบน

Offline knott9

• ประชาชน
ขอถามหน่อยครับ ปีก่อนข้อสอบมีทั้งหมดกี่ข้อครับ แล้วแต่ละ part มีกี่ข้อครับ

Offline SmARtCoRr

• ประชาชน
อยากทราบด้วยครับ

1 บทที่ควรสอบของฟิสิกกับเลข (เนื่องจากมีเวลาอ่าน 2 วันเต็มกับ 5 วันทำงาน  O12 )
2 ความรู้ทั่วอ่านจากไหนครับ หรือดูข่าวทั่วๆไปครับ?

ท่านที่เคยสอบรบกวนด้วยครับ

O36 O36

Offline aerospace engineer

ตั้งใจครับ สู้ๆ ผมไม่ผ่านก็อ่านครับ รอสอบ TG ปีหน้า พ้นโทษแบน

ของคุณมากครับคุณ domedome O10 ถ้าสอบตอนเพิ่งจบ ม.6 ใหม่ๆ คงไม่เครียดอ่ะครับ เพราะยังมีของอยู่ ตอนนี้เวลาก็ล่วงเลย ม.6 มานานมาก คณิต ฟิสิกส์ยากๆ ส่งคืนครูหมดล่ะครับ อิอิ E47

Offline PetCH

• ทหารเลว
  • *
เหลือกันประมาณกี่คนครับเนี่ย  O11