Author Topic: อาจจะเป็นข่าวดีสำหรับอนาคตอันใกล้  (Read 5475 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ได้ยินมาแว่วๆ ว่าจากการที่สายการบิน ไทยเวียดเจ็ท กำลังจะเข้ามาทำการบินในประเทศไทย โดยเบสจาก สุวรรณภูมิ และปัญหาการขาดแคลนนักบิน มีเครื่องแต่ไม่มีคนบิน อาจจะทำการเปิดรับ SP เป็นของตัวเอง โดยส่งให้ BAC เป็นผู้ทำการฝึกให้ แต่จะมาเมื่อไหร่ต้องรอติดตามกันนะครับ

Offline Smithsuek

• TG SP 2014
  • ประชาชน
 O36

สุดยอดครับ ขอให้มาจริงๆ

Offline nevergiveup

• ทหารเลว
  • *
จะรับ qp บ้างปะครับจะได้ไปใช้งานเร็วกว่า  E53