Author Topic: ต้องมีผล TOEIC ก่อนสมัครไหมครับ  (Read 4592 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 21st

• ประชาชน
พอดียังไม่ได้สมัครในเว็ป เลยไม่แน่ใจว่าต้องกรอกรายละเอียดคะแนน TOEIC ด้วยไหมครับ
เพราะว่าใบเก่าหมดอายุแล้วนะครับ

ปล. เข้าใจว่าเอกสารยื่นทีหลัง แต่ตอนกรอกไม่รู้ต้องกรอกก่อนด้วยรึเปล่านะครับ

ขอบคุณครับ

holidaycat

• Guest
เท่าที่ฟังบรรยายจากกัปตันบอกว่ามีก็ดี ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ เพราะยังไงต้องสอบวัดทักษะภาษาอังกฤษในรอบแรกอยู่แล้ว
แต่ถ้าอยากจะยื่นคะแนนภาษาอังกฤษ กัปตันบอกว่าถ้าได้น้อยก็ไม่ควรยื่นจะดีกว่าครับ