Author Topic: นอกเรื่องนิดนึงครับ เมื่อวานไปสอบ TAS มา คนคุมสอบน่ารักมาก  (Read 7564 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline k_kub

• ประชาชน

Offline palizm

• ประชาชน
นั่งแถวหน้าครับ ฟินฝุดๆ ที่แรกนึกว่า Recruiter ต้องแลดูมีอายุ แต่ที่เจอนี่ผิดคาดเลยครับ จริงๆ ได้ยินแค่เสียงพูดก็เคลิ้มแล้วครับ O10

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
เป็นสามชม. ที่มีความสุขมากครับ  O30 O02 O07 O06

คนคุมสอบนี่หมายถึงเหล่า SP ชายโฉดอย่างพวกสินะครับ  O02

ตายล่ะ มีหนุ่มๆ มากรี๊ดพวกเราด้วย

เขินจุงเบย  O04

Offline JPS

• ประชาชน
ถ้าผ่านรอบแรกไป ตอนสอบ WOMBAT จะได้เจอแบบตัวต่อตัวเลยละครับ  E06

Offline ferioz

• ประชาชน