Author Topic: สอบถามคนยื่นเอกสาร SP PG รอบ 13.30 ค่ะ  (Read 6819 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Go86

• ประชาชน
คือว่า เราไปยื่นเอกสารมาเรียบร้อย
ที่นี่ ตรงบอร์ดที่ให้ดูชื่อ เพื่อดูห้องสอบอะค่ะ
เราเจอชื่อและห้องสอบเรียบร้อย
แต่ไม่มั่นใจเวลาสอบ   O08
ก็เลยขอคอนเฟิร์มนิดนึงอะค่ะ ว่ามันกี่โมง
เข้าใจว่า ยื่นเอกสารคนละรอบ ก็สอบคนละรอบใช่ป้ะคะ
ขอบคุณมากค่า  E08

Offline aefkung

• ประชาชน
ห้องสอบคือห้องสมุย ชั้น16  ที่เราไปยื่นเอกสารนั่นแหละคับ
แต่ใครเลือกยื่นเอกสารเวลาไหน ก็มาสอบเวลานั้นเลยครับ

Offline Sparrowhawk

• ประชาชน
เข้าใจว่าอย่างนั้นนะ แต่ไม่การันตี
อย่างเรา Pre-Screen รอบ 10.30 ก็อยู่ในรายชื่อสอบรอบ 10.30
รายชื่ออยู่ใน ชุดประกาศบนบอร์ด column ที่2 นับจากซ้าย
รอบ 13.30 ก็ควรอยู่ในชุดรายชื่อขวามือถัดไป ลองยึกดูครับ  E25

Offline Thaiunseen

• ประชาชน
รบกวรผู้รู้ตอบ

ผมไป pre-screen รอบ 10.30 อ่ะครับ แต่ลืมเช็คเวลาสอบ E33

ชื่อผมอยู่ใน ชุดรายชื่อที่ 2 นับจากซ้าย ห้องสอบ Audotorium ชั้น 17

ไม่ทราบว่าไปเวลาไหนครับ

• ประชาชน
ขอบคุณมากนะค้า ..
ไม่มีใครไปรอบ 13.30 มาเลยง่า T.T
รอบเราก็เห็นมีสองชุดเหมือนกันค่า
ชื่อเราอยู่ซ้าย สมุย ชั้น16
ชุดขวาเปน auditorium
แต่ดันไม่ชัวร์เวลา แว๊กกกก  O22

• ประชาชน
แต่น่าจะตามเวลาที่ยื่นเอกสาร อย่างที่คุณ aefkung ว่านะคะ
เพราะคุณ sparrow ยื่น 10.30 ก็สอบ 10.30
แล้วเราก็รู้ว่ายื่น 15.30 ก็สอบ 15.30
จึง assume ว่า .....
 ^_____^" ไว้อาลัยตัวเอง

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านนะค้า :)

Offline PetCH

• ทหารเลว
  • *
ผมยื่นรอบ 13.30 ครับ พรุ่งนี้สอบ 13.30 ชั้น 16 ห้องสมุยครับ

• ประชาชน