Author Topic: รบกวน ถามเรื่องสอบ SP บางกอกพรุ้งนี้ครับ(20/03/14)  (Read 4790 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline auttanop

• ประชาชน
รบกวนพี่ๆ ช่วยไขข้อข้องใจด้วยนะครับ

1.ผมยืนคะแนน 775 ไปตอนสมัคร แต่ดันหาใบจริงไม่เจอและเห็นว่าใช้ reprint ไม่ได้(เพราะไม่มีรูป) จึงไปสอบใบใหม่มาเมื่อวานครับ ได้ 820 แต่วันนี้กลับมาเจอใบเก่าตัวจริงซะงั้น  ทีนี้ผมต้องไปอัพเดทข้อมูลเพื่อคะแนนที่เพิ่มเพื่อให้คะแนนใหม่ไหม ?
หรือว่าถ้าเกิน 650 ก็ถือว่าผ่านแล้ว ไม่มีผลอะไร

2.พรุ้งนี้ขับรถไปได้ไหมครับ

3.การแต่งตัวมีอะไรพิเศษไหมครับ  เช่นเสื้อเชิ้ตต้องสีโทนอ่อน หรือต้องผูกเน็คไทด์

4.ผมเรียนสายศิล-คำนวน มาไม่รู้ฟิสิกส์ ความรู้คณิตก็มีแค่ม.ปลาย จะหวังพึงภาษา และส่วนอื่นๆ พอจะมีหวังไหมครับบ

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
1. ใช้อันเก่ายื่นจะได้ไม่สับสน อันใหม่ก็เอาไว้ยื่นครั้งหลัง

2. ที่จอดน้อย ถ้าสามารถ ถ้ามากับขนส่งมวลชน จะง่ายและสะดวกกว่า

3. ไม่มีอะไรพิเศษแต่ให้สุภาพ ห้ามใส่ยีนต์ เนคไท จะผูกไม่ผูกก็ได้ แล้วแต่ความชอบ แต่ให้สุภาพ

4. มีหวังครับ ก็ไปหาฟิสิกส์มาอ่าน ทำความเข้าใจกับมัน

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
รบกวนพี่ๆ ช่วยไขข้อข้องใจด้วยนะครับ

1.ผมยืนคะแนน 775 ไปตอนสมัคร แต่ดันหาใบจริงไม่เจอและเห็นว่าใช้ reprint ไม่ได้(เพราะไม่มีรูป) จึงไปสอบใบใหม่มาเมื่อวานครับ ได้ 820 แต่วันนี้กลับมาเจอใบเก่าตัวจริงซะงั้น  ทีนี้ผมต้องไปอัพเดทข้อมูลเพื่อคะแนนที่เพิ่มเพื่อให้คะแนนใหม่ไหม ?
หรือว่าถ้าเกิน 650 ก็ถือว่าผ่านแล้ว ไม่มีผลอะไร

2.พรุ้งนี้ขับรถไปได้ไหมครับ

3.การแต่งตัวมีอะไรพิเศษไหมครับ  เช่นเสื้อเชิ้ตต้องสีโทนอ่อน หรือต้องผูกเน็คไทด์

4.ผมเรียนสายศิล-คำนวน มาไม่รู้ฟิสิกส์ ความรู้คณิตก็มีแค่ม.ปลาย จะหวังพึงภาษา และส่วนอื่นๆ พอจะมีหวังไหมครับบ

นอนได้แล้วครับเดี๋ยวจะคิดฟุ้งซ่านนะครับ 55