Author Topic: สอบ SP บางกอกปีนี้ มีคำถามครับ  (Read 5647 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
  ความรู้พื้นฐาน (สอบวันที่21/3/2014) ต่างกับสอบความรู้เฉพาะทางยังไงครับ   ใช้เวลาสอบทั้งวันเลยหรือเปล่าสำหรับความรู้พื้นฐาน

ขอบคุณครับ

Offline EchoKong

• ประชาชน
ความรูพื้นฐาน คือสอบ Personality test คับ ซึ่งใช้เวลาแค่ 1 ชั่วโมง (รอบที่แล้วนะ)

ส่วนความรู้เฉพาะทางคือ ฟิสิกส์ เลข และความรู้ทั่วไปคับ

ปล. ต้องผ่านความรู้พื้นฐานก่อนถึงจะมีสิทธิ์สอบความรู้เฉพาะทางคับ

ผมก็รอลุ้นอยู่ว่าจะผ่านรึป่าว - สอบนักบิน 306-

Offline anonym

• ประชาชน
สอบถามครับ คสามรู้พื้นฐานข้อสิอบประมาณแนวไหนครับ พอดีผมไม่เคยสอบอ่ะครับ

Offline technician

• ประชาชน
แนว ม ปลาย 
ข้อสอบแอมมิดชั่น