Author Topic: ใครเป็นเหมือนกันบ้าง  (Read 5027 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xenia

• ประชาชน
 O11 ตอนนี้ฟังข่าวการเมืองละเครียดๆ กลัวมันลามปามจนถึงขั้นต้องเลื่อนสอบ (ปีนี้ผม 29)
มีใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ  O01

Offline ratchapor

• ประชาชน
 O19 ทำใจร่มๆครับผม  - สอบนักบิน 302-

Offline Dream comes true

• ประชาชน
O11 ตอนนี้ฟังข่าวการเมืองละเครียดๆ กลัวมันลามปามจนถึงขั้นต้องเลื่อนสอบ (ปีนี้ผม 29)
มีใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ  O01

ผมก็ 29 แล้วปีนี้ สู้ครับ ทำให้ดีที่สุด