Poll

คัยสนใจยกมือขึ้น........

คัยสนใจยกมือขึ้นจ้า.
8 (88.9%)
โอกาาสมาแล้วจ้า
1 (11.1%)

Total Members Voted: 9

Author Topic: Bangkok Airway รับสมัคร SP (รอบเพิ่มเติม)  (Read 10457 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Dareema

• ประชาชน
 O10

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
บางกอกเปิดรับรอบที่ผ่านมาถึงผมจะจบวิศวะ แต่เกรดไม่ถึงก็เลยไม่ได้สมัคร รอบนี้รับเพิ่มเติมไม่กำหนดเกรดด้วย ขอบคุณบางกอกแอร์เวย์มากๆครับ E25 E30

Offline Whisky

• ประชาชน
เพิ่งเห็นข่าว ว่าจะเอามาแปะเหมือนกัน ดีนะเข้ามาดูก่อนไม่งั้นโพสซ้ำ 555+  E18
ขอบคุณคนโพสมากค้าบ รอบนี้คุณสมบัติไม่สูงมาก แถมรับพิจารณาแค่ใบสมัคร 200 ใบแรก เงิบ E22
ยังไงขอให้ได้ผ่านกันนะค้าบ ส่วนผมรอทหารปีนี้ไปก่อน ปีหน้าจะตามพวกพี่ๆไป  O36  E37

Offline thossapon_ws

• ประชาชน
งี้คงต้องสมัครตั้งแต่ตี5แน่เลย

Offline PeeN

• ประชาชน
SP ของ Bangkok Airway นี่ ต้องเสียค่าใช้จ่ายในการเรียนเองใช้มั้ยครับ

Offline Marvell

• ประชาชน
เป็นสัญญาครับ ทางบริษัทออกทุนให้ แต่ต้องทำงานให้สายการบินครับ

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
กู้กับทางธนาคารธนชาตครับ แต่เซ็นสัญญากับบางกอกครับ เป็นพนักงานตำแหน่งศิษย์การบินเลยครับ