Author Topic: SkyTest Software  (Read 15325 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nevergiveup

• ทหารเลว
  • *
มีใครเคยลองใช้ software นี้มั้ยครับแล้วมันจะช่วยในการพัฒนาตัวเองในการสอบนักบินมากน้อยแค่ไหน

Offline fuel 98

• ประชาชน
ช่วยได้มาก มีโปรแกรมการฝึกสายตา สมอง และมือ
เห็นพัฒนาการได้ครับ

Offline chadpong

• TG SP 2014
  • ประชาชน
หาซื้อได้ที่ไหนครับ  O19

• ทหารเลว
  • *
พิมในกูเกิล SkyTest Software ราคา 70 ยูโร

Offline chadpong

• TG SP 2014
  • ประชาชน
มีตัวอย่างโปรแกรมให้ชมไหมครับ เป้น vdo หรือ screenshot ก็ได้ จะไว้ประกอบการตัดสินใจน่ะครับ

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
น่าสนใจนะครับ อิอิ O29

• ประชาชน
มีตัวอย่างโปรแกรมให้ชมไหมครับ เป้น vdo หรือ screenshot ก็ได้ จะไว้ประกอบการตัดสินใจน่ะครับ

http://www.skytest.com/

เขามีให้ดูอยู่แล้วครับ ตามลิ้งก์

Offline partii

• ประชาชน
ควรเลือกโปรแกรมแบบไหนดีคะ...เห็นมีหลายแบบเลย

• ทหารเลว
  • *
อันที่ราคา 70 ยูโรก็น่าสนใจนะครับ

Offline partii

• ประชาชน
มัน 69.9 EUR เกือบทุกอันนั่นสิคะ  O35

• ทหารเลว
  • *
คิดว่าสองอันนี้น่าจะเวิกสุด
SkyTest® Preparation Software for Middle East Pilot Screenings 3.1
SkyTest® Preparation Software for UK Pilot Aptitude Screenings(incl. special keypad)

Offline noptawat

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
« Last Edit: 20 February 2016, 09:49:33 +07 by noptawat »

• ประชาชน
คิดว่าสองอันนี้น่าจะเวิกสุด
SkyTest® Preparation Software for Middle East Pilot Screenings 3.1
SkyTest® Preparation Software for UK Pilot Aptitude Screenings(incl. special keypad)

เคยให้ลูก Mail ไปถามครับ
เขาบอกว่าใกล้เคียงกันครับ
เป็นการฝึกนะครับ ดังนั้น แม้ไม่เหมือนข้อสอบของสายการบินตรงๆ ก็จริง
(เพราะทางบริษัทฯ มักออกแบบข้อสอบใหม่มาเพิ่มเสมอๆ)
แต่ที่ให้ลูกใช้ คุ้มค่าเงินามากๆ ครับ
ลูกชายผมมีพัฒนาการ ที่ทางโปรมแกรมบันทึกไว้ ระบุความคืบหน้าตลอดครับ

ซื้อเอาเถอะครับ ก๊อปแล้ว สงสารคนทำขายน่ะครับ

• ทหารเลว
  • *
ระวังเรื่องละเมิดลิขสิทธนะครับอีกอย่างเวลาใช้โปรแกรมจะต้องใส่รหัสจากพวกกุญแจ usb ที่เขาให้มา

Offline fhang

• ประชาชน
น่าสนใจนะครับ เนี้ย ใน App store 79.99$

ตีเงินไทยก็ราวๆ 2,600  เลยทีเดียว ถ้าซื้อจะคุ้มมั้ยเนีั้ย ><"

https://itunes.apple.com/us/app/skytest-bu-gu-preparation-app/id775751981?mt=8

มีใครสนใจไหมครับ ถ้าเกิดหารกันน่าจะคุ้มนะครับ :)
ผมสนใจคับ แต่ไม่แน่ใจว่า 1 ID จะใช้ได้กี่เครื่อง

• ประชาชน
จำไม่ผิด เปลี่ยนเครื่องได้นะครับ
อย่างไรแน่ เวลาเปลี่ยนเครื่อง
เอาให้ก็ลอง mail ไปถามได้ครับ