Author Topic: แจกหนังสือเตรียมสอบนักบินครับ  (Read 15029 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Gap

• ประชาชน
ต้องการแจกหนังสือเตรียมสอบนักบินฟรีครับ มีเป็นตั้งเลย เก็บไว้นานจนอายุล่วงเลยมากหลายปี55 จะทิ้งก็เสียดาย ให้คนที่มีความฝันเหมือนกันดีกว่า ติดต่อ 089-หนึ่งสองสาม 0521 แก็ป
มารับหนังสือเองนะคับ แถวแยกBTSแยกบางนา  ติดต่อมาก่อนสิ้นกุมภา2014 นะครับ หลังจากนั้นถ้าไม่มีจริงๆก็จะเครียทิ้ง E53

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
สนใจครับ สะดวกวันไหน กี่โมงครับถ้าไปรับของ

Offline Gap

• ประชาชน
พรุ่งนี้ได้ช่วงเที่ยงสะดวกไหมครับ ถ้าไม่งั้นต้องเป็นเสาร์หน้าช่วงเช้า

Offline sasukeooo

• ประชาชน
ไม่ทราบว่า ยังมีเหลืออยู่บ้างไหมครับ

Offline romantic

• ประชาชน
มีคนขอรับไปรึยังครับ

Offline peterkungz

• ประชาชน

Offline skytags

• ประชาชน
สนใจด้วยคนครับ อนุโมทนาสาธุ

Offline Gap

• ประชาชน
ขอแจกตามคิวในนี้นะครับ ถ้าคิวแรกแคนเซิลไป จะแจ้งให้คิวที่สองมารับได้เรย

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
พอดีไม่สะดวกวันนี้อะครับ คงต้องเป็นเสาร์หน้า หรือถ้าท่านอื่นสะดวกยินดีให้ก่อนครับ

Offline Zep

• ประชาชน
ไม่เเน่ใจว่า ตัวหนังสือ สามารถนำไปซีร็อกได้มั้ยคะ
ถ้าได้ ขออนุญาตเป็นธุระให้เจ้าของกระทู้
สำหรับการเเจกจ่าย เผื่อว่ามีหลายคนอยากได้ค่ะ

Offline ratchapor

• ประชาชน
ยกมือต่อคิวด้วยคนครับ

Offline anonym

• ประชาชน
ผม น้องเต้ยที่โทรไปนะครับ  E07

Offline Gap

• ประชาชน
แจกหมดแล้วนะคับ  E07
ขอบคุณครับ

Offline anonym

• ประชาชน
ขอบคุณพี่แก๊บมากนะครับ