Author Topic: Thai Aviation Services Student Pilot Recruitment 2014  (Read 165110 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
คุณก้อยบอกว่าประมาณกลางเดือนค่า เลทกว่าตารางตอนแรกหน่อยนึง
 O10 E37

ช่วงนี้ระหว่างรอผลผมแนะนำให้เข้าหาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ไปพลางๆ ครับ

สะสมบุญบารมีไว้ตอนนี้ครับ ได้ใช้แน่นอน  O02

Offline pleiades

• ประชาชน
ผล wombat นี่ยังไม่ประกาศใช่ไหมครับ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
โดยส่วนตัวคิดว่าผลน่าจะออกพรุ่งนี้ครับ ผมก็รอลุ้นอยู่เหมือนกัน อิอิ

• นักรบ
  • **
6.22 น. ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น  - นักบิน 305- - นักบิน 305- O08

• ประชาชน
เอ๊ะ หรือว่า คนที่ผ่านเขาจะโทรมาเรียก แต่ไม่ส่งอีเมล์

ไม่ม้างงงงงงงงง น่าจะส่งอีแมล์บอกทุกคนน้าาาาาาาา  O37

Offline daydreamer

• ประชาชน
โทรไปถามพี่ HR คนสวยมาแล้วครับ พี่เขาบอกว่าผล wombat ออกสัปดาห์หน้านะครับบ - สอบนักบิน 302- - สอบนักบิน 302- SXY SXY

Offline k_kub

• ประชาชน
โทรไปถามพี่ HR คนสวยมาแล้วครับ พี่เขาบอกว่าผล wombat ออกสัปดาห์หน้านะครับบ - สอบนักบิน 302- - สอบนักบิน 302- SXY SXY

HR ที่สวยที่สุดในโลก  SXY O04 O07

Offline mrnares

• ประชาชน
 O30 ขอเป็นกำลังใจสำหรับเพื่อนๆให้ก้าวผ่านสู่รอบต่อไป
 O05

สู้ๆครับ
ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป
 E18

Offline Tas#213

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • ประชาชน
ผล wombat ยังไม่ออกใช่ไหม๊ครับ คุนก้อยคนสวยบอกน่าจาอาทิตย์นี้ คุยก้อยทำคะแนนไม่ทัน หรือผมตกรอบ ใครมีข่าวแจ้งบ้้างครับ ใครได้คะแนน กัน หลอดยาววแค่ไหนมั่งคับ แก้เวิ่นระหว่างรอ O30

• นักรบ
  • **
เห็นว่าคุณ daydreamer ได้โทรไปสอบถามแล้วครับ คะแนนออกมาแล้ว กำลังให้ทางฝ่ายบริหารตัดสินใจครับ

Offline AdisornP

• ประชาชน
กำลังรออย่างใจจดจ่อเช่นเคย  O29

ว่าแล้วก็เข้าเวบมาดูว่ามีใคร ร้อนลนเหมือนกันบ้าง เรามารอผลกันครับ ขอให้ทุกคนในนี้สอบผ่านครับ

O28

• ประชาชน
ยังไม่ออกเลยครับ T-T

O21 O21 O23 O23 - นักบิน 309- - สอบนักบิน 304- - สอบนักบิน 304- O12 O12

• ประชาชน
เฝ้าคอยคุณก้อย อยากบอกเทอว่า รักแรกพบเป็นอย่างไร คอยจนบ้าาา O01

• ประชาชน
โทรไปสอบถามเพิ่มเติมให้แล้วนะครับ ผล น่าจะออกสัปดาห์หน้า หรือปลายสัปดาห์หน้า หรือเลยไปอีกสองสัปดาห์ครับ เ E22 E22 E22 E22

• ประชาชน

• นักรบ
โทรไปสอบถามเพิ่มเติมให้แล้วนะครับ ผล น่าจะออกสัปดาห์หน้า หรือปลายสัปดาห์หน้า หรือเลยไปอีกสองสัปดาห์ครับ เ E22 E22 E22 E22

O08 O08 O08 O08

O21 O21 O21 O21

O29

Offline Supanatt17

• ประชาชน
ใครคิดว่าผ่านชัวร์ ไปฟิตร่างกายรอเลยครับ...ตรวจเวชศาสตร์ต่อไป

สู้ๆครับ

• ประชาชน
อัพเดท ค้าบ โทรถามคุณก้อยคนสวยมา แจ้งว่ากรรมตอนแรกจะประชุมสรุปผลอาทิตย์นี้ แต่สุดท้ายเลื่อนคับ สรุปว่าอาทิตย์นี้ยังไม่ออกคับ รอกันต่อไป - นักบิน 303- O11

• ประชาชน
อัพเดท ค้าบ โทรถามคุณก้อยคนสวยมา แจ้งว่ากรรมตอนแรกจะประชุมสรุปผลอาทิตย์นี้ แต่สุดท้ายเลื่อนคับ สรุปว่าอาทิตย์นี้ยังไม่ออกคับ รอกันต่อไป - นักบิน 303- O11

รอด้วยความตื่นเต้นในตอนแรก จนตอนนี้หายตื่นเต้นไปแระ  O34

จนตัวเองลืมไปแระว่ารอผลอยู่  O15

นี่เป็นบททดสอบความอดทนใครโทรถามเยอะทาง TAS จะเพ่งเล็งว่าไม่อดทนเอาซะเล้ยยย  O30 (อันนี้มุข)

Offline ZeroCool

• ประชาชน
ปกติ TAS ประกาศผลเร็วนี่นา หรือทั่นผู้บริหาร จะอยากได้นักบินเพิ่มกระทันหัน เกินผู้ผ่านรอบแรก อิๆ มองโลกในแง่ดีโคตร 555

(แหมถ้าอย่างงั้นก็เปิด 2014/2 เลยครับ)

• นักรบ
ใจเย็นนะครับทุกคน  O18

• ประชาชน
ปกติ TAS ประกาศผลเร็วนี่นา หรือทั่นผู้บริหาร จะอยากได้นักบินเพิ่มกระทันหัน เกินผู้ผ่านรอบแรก อิๆ มองโลกในแง่ดีโคตร 555

(แหมถ้าอย่างงั้นก็เปิด 2014/2 เลยครับ)

หรือบริษัทอาจจะชลอเรื่อง เพราะความผันผวนของงบประมาณ และสถานการณ์ที่เป็นปัจจัยภายนอกกกก  O37

• ประชาชน
นี่ก็จะสิ้นอีกสัปดาห์หนึ่งแล้ว ยังไม่ได้ข่าวจากคุณก้อยกันใช่ไหมครับ

หรือว่าเขาเรียกแค่คนที่ผ่านครับผม?

• นักรบ
  • **
ยังไม่ได้ข่าวเช่นกันครับ คาดว่าการประกาศน่าจะเหมือนกับรอบที่แล้วนะครับ ที่ประกาศให้คนที่สอบในรอบนั้นๆ ทั้งหมด ไม่ได้ส่งให้เฉพาะคนที่ผ่าน

• ประชาชน
กลัวจังเลย ว่าจะประกาศตอนออกไซต์ทำงาน อุตส่าห์วางแผนไว้แล้ว

เอาว่ะ รอต่อไป ทาเคชิ  E37

Offline k_kub

• ประชาชน
คงต้องมาลุ้นกันใหม่สัปดาห์หน้าครับ  O30 O08

• ประชาชน
กลัวจังเลย ว่าจะประกาศตอนออกไซต์ทำงาน อุตส่าห์วางแผนไว้แล้ว

เอาว่ะ รอต่อไป ทาเคชิ  E37

ผมละกลัวประกาศแล้วรอบต่อไปผมอยู่ ตปท. เนี่ยซิ เฮอ

• ประชาชน
เมื่อวานโทรไปถามคุณก้อยมาครับ

คุณก้อย ขอโทษขอโพยเป็นการใหญ่ ในความล่าช้า

แล้วบอกว่า การประชุม ขั้นสุดท้ายยังไม่เริ่มขึ้นครับ

หลังจากประกาศผล จะมีเวลาให้เตรียมตัวกันหนึ่งอาทิตย์

E22

• ประชาชน
เมื่อวานโทรไปถามคุณก้อยมาครับ

คุณก้อย ขอโทษขอโพยเป็นการใหญ่ ในความล่าช้า

แล้วบอกว่า การประชุม ขั้นสุดท้ายยังไม่เริ่มขึ้นครับ

หลังจากประกาศผล จะมีเวลาให้เตรียมตัวกันหนึ่งอาทิตย์

E22

โอ้วววว งั้นพวกเราก็ต้อง..........................................รอกันต่อไป..........