Author Topic: SP บางกอก รอบแรกมีสอบกี่คนครับ และจะผ่านไปสอบรอบเวชศาสตร์กี่คนครับ  (Read 72599 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chaiyapat389

• TG SP 2014
  • ประชาชน
มีใครที่ไม่ได้เมล์มั่งมั๊ยคับ?? E53

ผมว่าได้ทุกคนนะครับแค่เมลแจ้งเลื่อนผล

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
อย่าคิดมากครับ เป็นธรรมดาครับ บริษัทบางกอกเค้าเลื่อนกำหนดการค่อนข้างบ่อยครับ
 E47

Offline akroma

• ทหารเลว
  • *
อาทิตย์หน้าตรวจไข่ เอ้ย ตรวจร่างกายแว้วว ผลยังไม่ออกเบยย  O22 O22 O21 O21 O21 E08 E08 E08

Offline G@MeRLoT

• ประชาชน
แล้วแบบนี้จะเลื่อนตรวจร่างกาย ด้วยมั้ยคะเนี่ย  E21  E53

Offline Marvell

• ประชาชน
มีวงในทราบไหมครับ ว่าจะประกาศวันไหน กำหนดการเลื่อนไม่เลื่อนยังไง
พอดีผมต้องลางานล่วงหน้าหลายวัน ถ้าสมมุติติดรอบแรกขึ้นมา  O08

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
มีวงในทราบไหมครับ ว่าจะประกาศวันไหน กำหนดการเลื่อนไม่เลื่อนยังไง
พอดีผมต้องลางานล่วงหน้าหลายวัน ถ้าสมมุติติดรอบแรกขึ้นมา  O08

อยากทราบเหมือนกันครับ ใครทราบช่วยด้วยคร้าบบบ

• นักรบ
ตรวจร่างกายไม่น่าจะเลื่อนนะครับ เพราะมันเป็นคิวที่จองกับทางเวชศาสตร์การบินแล้ว น่าจะเลื่อนยากนะครับ

Offline mamee_bear

• ประชาชน
ของผมนี่ จองตั๋งเครื่องบินไปเที่ยว เรยครับ เลื่อนทีนี่กรี้ดเรย TT

• นักรบ
ใจเย็นๆคับ หลายๆรอบจะมีเรื่อง surprise แบบนี้คับ เดี๋ยวก็ชินคับ ยังไงผลก็ออกชัวๆคับ

Offline Smithboo

• ประชาชน

Offline suudlor

• ประชาชน
มีใครได้รับเมล ตอบรับบ้างหรือยังครับ E08

ผมยังไม่ได้ครับ check e-mail ล่าสุด 10/2/57 @ 10:20AM

Offline KelVin

• ประชาชน
ไม่เป็นอันทำงานทำการเลยครับตอนนี้ นั่ง Refresh อย่างเดียวเลย   O01

Offline toonkungzaa

• ประชาชน
ผมโทรไปถามทาง hr มาว่าจะเลื่อนรอบตรวจร่างกายไหม hr บอกยังไม่มีกำหนด
เท่าที่ฟังhrตอบ ดูเหมือนจะยังไม่มีท่าทีว่าจะประกาศผลวันนี้ด้วย E08 E21 - สอบนักบิน 308- - นักบิน 309-

Offline EchoKong

• ประชาชน
สงสัยจะเลื่อนทุกอย่างหมดแน่เลย

ว่าแต่เมื่อไหร่จะประกาดผลน้อ

Offline technician

• ประชาชน
ใครพอรู้ว่าบ้างเกิดไรขึ้นหว่า
อยู่ดีๆก็เลื่อนไม่มีกำหนด

หรือว่าปีนี้จะไม่รับแล้วววว

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
นั่งกดปุ่ม f5 ไปแล้วก็ร้องเพลงนี้ไปด้วย "รอฉันรอเธออยู่ แต่ไม่รู้เธอไปอยู่หนใด เธอจะมา เธอจะมาเมื่อไร เธอจะมา เธอจะมาเมื่อไร นัดฉันไว้ทำไมไม่มา"เฮ้ๆ E25 ใจเย็นๆไว้ครับทุกท่าน

Offline macplay

• ประชาชน
ผมว่านะ เขาติดปัญหา ตรวจยืนยันเรื่องประวัติกับสำนักงานตำรวจแหง่มๆ. เพราะๆหลายๆที่ก็เป็นอย่างนี้เรื่องตรวจสอบประวัติอาชญากรรม เพราพี่ตำรวจเขาบอกว่าติดม๊อบครับ

Offline toonkungzaa

• ประชาชน
ผมว่านะ เขาติดปัญหา ตรวจยืนยันเรื่องประวัติกับสำนักงานตำรวจแหง่มๆ. เพราะๆหลายๆที่ก็เป็นอย่างนี้เรื่องตรวจสอบประวัติอาชญากรรม เพราพี่ตำรวจเขาบอกว่าติดม๊อบครับ

O36 มีความเป็นไปได้มากทีเดียวเลยครับ เพราะสำนักงานอยู่ตรงสยาม โดนม๊อบเต็มๆ  - นักบิน 303-

Offline scmm

• ประชาชน
จริงๆบางกอกน่าจะให้ข่าวคราวความคืบหน้าบ้างโน้ะ   O35

Offline KelVin

• ประชาชน
Plan ชีวิตตัวเองไม่ถูกเลยครับ 555+ ผมต้องลางานล่วงหน้าซะด้วยดิ  O08

Offline akroma

• ทหารเลว
  • *
 E18 E18 รอ ร้อ รอ รอ ต่อไป  E18 E18 E18 E18 E18 E18 แล้ววันที่ 10 ก็กำลังจะผ่านไป  E18 E18 E47 E47 E47 E47 E39 E39 O11 O11 O26 O26 O22 O22 O22 O22

kimtun

• Guest
ผมว่าไปๆมาๆ ไม่รับ เงิบ เศรษฐกิจช่วงนี้ไม่ค่อยจะดีด้วย - -
หุ้นไทย sideway มาตั้งเเต่กลางปีที่เเล้ว หลังจากตกมาจากดอย ที่ 1600 กว่าจุด
บางกอกแอร์จะเข้า set คงต้องรอก่อนอะผมว่านะ

Offline scmm

• ประชาชน
นั่นน่ะสิ ที่ว่าเซอไพรซ์ๆ ปรากฏคือไม่รับจ้าาา
 O21 O21 O21 O21 O21

kimtun

• Guest
ผมเเค่ขำๆนะครับ อย่าคิดมาก 55+ เดี๋ยวม้อบเลิกคงประกาศเเหละ (เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย)

Offline chanavorn

• ทหารเลว
  • *
ได้รับแจ้งจากคุณหมอที่เวชศาสตร์การบินมาล่าสุดว่า
HR PG โทรมาแจ้งกับทางเวชศาสตร์ว่า
บางกอกแอร์ขอยกเลิกการตรวจเวชศาสตร์
ไปจองอีกที ช่วง มีค เลย จำนวน52ท่าน ใช้วันจองQPตรวจแทนครับ

kimtun

• Guest