Author Topic: เมื่อไหร่การบินไทย student pilot 2013 group 2 จะประกาศผลเหรอครับ  (Read 8454 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline gnot

• ประชาชน
เมื่อไหร่การบินไทย student pilot 2013 group 2 จะประกาศผลเหรอครับ

Offline Wiboonwipa

• ประชาชน
มีคนโทรไปถามมา เค้าบอกว่าน่าจะวันที่ 20 ครับ  O20

Offline Mr.Ornithopter

• ประชาชน
ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคร้าบบบบ  O02 ส่วนคนที่ไม่ได้อย่าเพิ่งท้อนะครับผมเชื่อว่า ความพยายามมันมาคู่กับความสำเร็จจริงๆครับ  เร็วบ้างช้าบ้างแต่ได้แน่ครับ  SOC2

Offline Wiboonwipa

• ประชาชน

Offline victorromeo

• Co-Pilot TG
  • ประชาชน
รอบนี้อายุน้อยๆกันทั้งนั้น ใครที่ไม่ติดผมว่ามีโอกาสอีกเพียบครับ

ส่วนเพื่อนๆที่ผ่านก็ยินดีด้วยคร้าบ แล้วเจอกันวันที่ 14 มค