Author Topic: อายุเกินไป 3 เดือน ลองสมัครดีไหมครับ SP Bangkok Airways  (Read 6176 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

prakasit_man

• Guest
"สัญชาติไทย เพศชายหรือหญิง อายุไม่เกิน 28 ปี (เกิดตั้งแต่วันที่ 26 ธันวาคม 2528 เป็นต้นไป) สำหรับเพศชายต้องพ้นพันธะทางทหาร"

เศร้ามากๆ ผมเกิด 28 กันยายน 2528 T_T แก่ไป 3  เดือน
หากเราสมัครเข้าไปเค้าจะรับพิจารณาไหมเนี่ย (คุณสมบัติอื่นๆผมได้หมดครับ ติดเรื่องอายุอย่างเดียว)
สงสัยคงมีโอกาสที่เดียวคือตั้งใจสอบของ TG ให้ได้ เพราะเค้ารับถึงอายุ 30 ปี
 E22 E08 E08

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
ทำใจครับ   สู้ๆๆ    เพราะถ้าเข้าไปรอบสุดท้าย เกิดเค้าเห็นขึ้นมา โดนสงวนสิทธิ์จะเฮิทยิ่งกว่านะฮะ

ความคิดเห็นส่วนตัวนะ 

แต่ถ้าอยากลองก็ไม่ผิดอะไร   จัดไป  !!!

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ลองโทรไปถาม HR ดูครับ เอาให้แน่ๆเลย สู้ๆคับ