Author Topic: สอบPGเป็นยังไงกันบ้างครับ มาระบายกันหน่อย 555  (Read 53657 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *

Offline babuubabuu

• ประชาชน
ผมพึ่งได้ตอน 5:52 PM วันศุกร์

ค่าตรวจร่างกาย และการตรวจจิตวิทยาการบิน 16,000 บาทเลยหรอครับ

ผมพึ่งสอบครั้งแรกพึงรู้ว่าแพงขนาดนี้!!! ไม่ได้ตรวจช่วง process ท้ายๆหรอครับ

มาถึงตรวจเลย ผมนี่ทรุดเลยครับ T_T

ปีนี้ผมก็เตรียมตัวมายังไม่ค่อยพร้อมด้วย พี่ๆว่าผมควรสละสิทธิ์ดีไหมครับ
กลัวเสียตังฟรี เงินเก็บเลยนะนั่น

ผมเห็นสายการบินอื่นเค้าจะตรวจร่างกายรอบหลังๆเลยนิครับ T-T

ถ้าตรวจที่โรงพยาบาลภูมิพล 5,950 ครับ

Offline sadascq2

• ประชาชน
ผมพึ่งได้ตอน 5:52 PM วันศุกร์

ค่าตรวจร่างกาย และการตรวจจิตวิทยาการบิน 16,000 บาทเลยหรอครับ

ผมพึ่งสอบครั้งแรกพึงรู้ว่าแพงขนาดนี้!!! ไม่ได้ตรวจช่วง process ท้ายๆหรอครับ

มาถึงตรวจเลย ผมนี่ทรุดเลยครับ T_T

ปีนี้ผมก็เตรียมตัวมายังไม่ค่อยพร้อมด้วย พี่ๆว่าผมควรสละสิทธิ์ดีไหมครับ
กลัวเสียตังฟรี เงินเก็บเลยนะนั่น

ผมเห็นสายการบินอื่นเค้าจะตรวจร่างกายรอบหลังๆเลยนิครับ T-T

ถ้าตรวจที่โรงพยาบาลภูมิพล 5,950 ครับ

ผมโดน รพ กรุงเทพครับ T-T

Offline sadascq2

• ประชาชน
สำหรับคนที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะครับ

วัน pg ให้ผมไปตรวจสุขภาพ ผมดันติดภารกิจที่ไม่สามารถเลื่อนได้

ส่วนทาง pg ก็ไม่ให้เลื่อนเช่นเดียวกัน

สรุป ชวดครับ E08

Offline ์Notorious_BL

• ทหารเลว
  • *
สำหรับคนที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะครับ

วัน pg ให้ผมไปตรวจสุขภาพ ผมดันติดภารกิจที่ไม่สามารถเลื่อนได้

ส่วนทาง pg ก็ไม่ให้เลื่อนเช่นเดียวกัน

น่าเสียดายโอกาส มากๆครับ

Offline nrib4922

• ประชาชน

ได้รอบรพ.กรุงเทพ หรือรพ.ภูมิพล ครับ