Author Topic: TAA Final result  (Read 58872 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline shutdaf

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
ผมพึ่งได้รับสายเลยครับว่าผ่านตรวจร่างกายแล้ว ให้เข้าไปที่ศูนย์Airasiaดอนเมืองพฤหัสนี้ ใครได้รับสายมั่งคับ หรือเพื่อนผมจ้างคนโทรมาหลอกให้ผมหายเครียด ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้ว

Offline Hookroo

• ประชาชน
ผมก็ได้รับครับ​เขาให้ไปที่ดอนเมืองชั้น​3ตอนเก้าโมงครึ่งใช่มั้ยครับ

• ประชาชน
ใช่ครับคุณ Hookroo เย้ๆๆๆๆๆๆ เจอกันพฤหัสนี้ครับ

Offline maibass

• ประชาชน
ผมยังไม่ไเ้รับโทรศัพท์เลย  E08

Offline koalamarch

• ทหารเลว
 O02

มาแบบช๊อคๆงงๆ !!!

เจอกันพฤหัสครับบ

Offline mheemhee

• ประชาชน
มายกมือด้วยคนว่าผ่านแล้ว

เจอกันวันพฤหัสครับ  E18 E18 E18 E18

Offline Maverick231

• ทหารเลว
  • *
เออคือ ใช่เบอร์ 0256257XX รึป่าวครับ พอดีไม่ได้รับโทรศัพท์  O23

• ทหารเลว
เออคือ ใช่เบอร์ 0256257XX รึป่าวครับ พอดีไม่ได้รับโทรศัพท์  O23

โทรกลับด่วนครับ 555+ ยินดีด้วยครับ

• ประชาชน

โทรกลับด่วนครับ 555+ ยินดีด้วยครับ

เบอร์นี้เลยครับ 555555555+  E25

• ทหารเลว
  • *
สวัสดีค่ะบริษัทไทยแอร์เอเชียบลาๆๆ กรุณากดหมายเลขภายในที่ท่านรู้ หรือกด 0 เพื่อติดต่อโอเปอเรเตอร์ ไม่มีคนรับสายครับ  O01 O01 O01

• ประชาชน
สวัสดีค่ะบริษัทไทยแอร์เอเชียบลาๆๆ กรุณากดหมายเลขภายในที่ท่านรู้ หรือกด 0 เพื่อติดต่อโอเปอเรเตอร์ ไม่มีคนรับสายครับ  O01 O01 O01

พรุ่งนี้ค่อยโทรครับ วันนี้ไม่มีใครอยู่แล้วผมว่า สายที่โทรออกมาน่าจะต้องมีเบอร์ภายในถึงต่อไปได้ครับ  O36

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
แล้วเจอกันครับทุกคน     คนที่ยังไม่ได้รับสายก็สู้ๆๆนะครับ    อดทนรอฟังข่าวดี

สมหวังซักที  หลังจากผ่านดราม่ามาเยอะ    O02 O02 O02 O02 O02

Offline 2BPilot

• ประชาชน
ผมได้รับสายแล้วครับ
ผมถามว่าได้กี่คน เข้าบอกว่าเบื้องต้น 40 ครับ ยินดีกะคนที่ได้ด้วยนะครับ E18

Offline maibass

• ประชาชน
ผมคือ 1ใน 20 สินะครับ
 E21
 E08

Offline Get_Lost

• ทหารเลว
  • *
ขอแสดงความเสียใจกับทุกคนที่ต้องติดสัญญา10ปี แถมยังต้องตื่นทำงานและนอนไม่เป็นเวลาเหมือนคนอื่น
 E06 O34 - สอบนักบิน 306- - สอบนักบิน 308- - นักบิน 309- E21

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ดีใจกับทุกคนที่สอบติดนะครับ

ส่วนคนที่ยังไม่ได้รับสายก็อย่าเพิ่งสิ้นหวังครับ  สู้ต่อไปครับ   SOC1

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
เค้าแจ้งให้เอา  สำเนาบัตรประชาชน  สำเนาทะเบียนบ้าน  แล้วอะไรอีกป่ะครับ 

ผมตื่นเต้นมากไปหน่อย   แหะๆๆๆ    O08

• ประชาชน
เค้าแจ้งให้เอา  สำเนาบัตรประชาชน  สำเนาทะเบียนบ้าน  แล้วอะไรอีกป่ะครับ 

ผมตื่นเต้นมากไปหน่อย   แหะๆๆๆ    O08

กำ เหมือนผมเลย ผมจำได้แค่สำเนาบัตรประชาชนนะเนี่ย

ใครจำได้ว่ามีอะไรเพิ่มเติม รบกวนด้วยครับ

นัดที่สำนักงานใหญ่ตรงดอนเมือง วันที่ 19/12/13 เวลา 09.30 น.

E38

Offline blackmashi

• ทหารเลว
จำได้ว่ามีแค่สำเนาบัตรประชาชนนะคะ
แล้วเจอกันค่ะ ^^
 E07

• ทหารเลว
  • *
 ผมได้สำรองครับ  E08

Offline iwcstex

• ประชาชน
ผมได้สำรองครับ  E08

สู้ๆครับ  O33 O33

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
ดีใจกับทุกคนด้วยจริงๆครับ  ยินดีด้วย

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ
ตอนนี้ผมเตรียมสอบ บางกอก อยู่
  E30

คุณ blackmashi ยินดีด้วยครับ  E07

Offline VK

• ประชาชน
ยินดีกับคนที่สอบผ่านด้วยคับ

Offline bowizard

• ประชาชน
ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ
ผมปิ๋วตั้งแต่รอบสัมภาษณ์ละ T-T

เจอกันใหม่ 2557 ครับ ทุกท่าน !!

Offline Brent5599

• ประชาชน
ผมก็ได้สำรอง อยากรู้คนที่ได้สำรองตามข่าวไงกันบ้างคับ

Offline 2BPilot

• ประชาชน
สำหรับผู่ที่ได้สำรอง ต้องรอลุ้นจนถึง30มี.ค. ครับ
ขอให้โชคดี E30

• ทหารเลว
เหมือนจะมีผู้โชคดีนะครับ

Offline blackmashi

• ทหารเลว
ลุ้นๆๆ ใครจะมาๆๆๆ  O10

• ทหารเลว
  • *
ยังไม่มีใครโดนเรียกใช่มั้ยครับ  O07 O07