Author Topic: TAA Final result  (Read 58762 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Amata

• ประชาชน
มีใครพอจะทราบมั้ยคะว่า TAA จะประกาศผลรอบสุดท้ายเมื่อไหร่

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
ตกใจหมด   คิดว่าประกาศแล้ว   O20

Offline blackmashi

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
รออยู่เหมือนกันค่ะ จะก่อนสิ้นปีนี้ไม๊น้าาา  - สอบนักบิน 304-

• ประชาชน
มีใครพอจะรู้มั้ยคะว่าปีก่อนนี่เค้าทิ้งช่วงจากเสร็จสิ้นเวชศาสตร์ประมาณเท่าไหร่

• ทหารเลว
  • *
ผมไปเช็คมา ปีก่อน สอบ Individual วันสุดท้าย 30 ตุลา  อ่ะครับ  แล้วจะประกาศผล 19 พย แต่เค้าก็เลื่อนไปประกาศจริงๆๆ วันที่ 20 ธันวา นะครับ     อันนี้ ผมหาเองจากข้อมูลในเว็บนี้แหละครับ   ต้องรอคนที่สอบปีที่แล้วมาคอนเฟิร์มอีกทีครับ

คหสต.  ผมคิดว่า  ศุกร์นี้ถึงอาทิตย์หน้าก็ต้องเริ่มลุ้นแล้วฮะ    O07

• ประชาชน
ใครมีข่าววงในอะไรบ้างมั้ยน้าา

Offline 2BPilot

• ประชาชน
 O07 รอคอยกันต่อไป ไม่รู้ว่าจะเลื่อนประกาศ เพราะมีเหตุการณ์ทางการเมืองหรือเปล่า O32

Offline maibass

• ประชาชน
เมื่อไหร่ผลจะออก ตอนนี้กลายเป็นพวกย้ำคิดย้ำทำแล้วนั่งเปิดมันวันละหลายๆรอบ  O23

• ประชาชน
มีใครพอจะรู้จักคนที่ BAC มั้ยคะ เราคิดว่าถ้าเกิดเช็คกับทางโรงเรียนได้ว่าบริษัทจองคอร์สไว้ช่วงไหนก็น่าจะพอประมาณช่วงที่จะประกาศได้คร่าวๆ

Offline plaatong26

• ประชาชน
น่าจะ ใกล้เต็มที่แล้วครับ ลุ้นๆ ให้เพื่อนเหมือนกัน

Offline koalamarch

• ทหารเลว
นอนแทบไม่หลับกันเลยทีเดียวว ใครมีข่าวรายงานด้วยครับ T-T

Offline Maverick231

• ทหารเลว
  • *
ลุ้นจนไม่รู้จะลุ้นยังไงแล้ว เพื่อนๆพี่น้องก็ถามทุกวันประกาศรึยังๆ เข้าเว็บไปดูเจอคำว่า "ประกาศ" ใจเสียวแว๊บทุกที  - สอบนักบิน 306-

• ทหารเลว
  • *
สักวันเถอะนะอาทิตย์หน้า    รอไม่ไหวแล้ววว

• ประชาชน
ถามมาจากคนใน ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดน่าจะประกาศได้วันจันทร์ที่ 16 ธค นี้
 O22

• ทหารเลว
  • *
รับกี่คนครับ พอทราบมั้ยครับ

• ทหารเลว
  • *
อีกอาทิตย์กว่า  รอกันต่อไป  เห้อ...   - นักบิน 305-

• ทหารเลว
 O11 O11 O11

Long weekend

Offline illusion_master

• ประชาชน
ใกล้จะออกรึยังน้าา
 - นักบิน 305-

Offline 2BPilot

• ประชาชน

• ทหารเลว
  • *
 วันนี้ F5 บินแต่เช้าและจะบินทั้งวันครับผม  O07

• ประชาชน
นั่งกด F5 ไม่เป็นอันทํางานแล้วครับวันนี้
  O12

Offline happier

• ประชาชน
เพิ่งโทรไปถามมา ยังไม่ได้ผลสอบจากเวชศาสตร์คับ น่าจะออกหลังปีใหม่ไปแล้ว  - นักบิน 305-

Offline mheemhee

• ประชาชน
เพิ่งโทรไปถามมา ยังไม่ได้ผลสอบจากเวชศาสตร์คับ น่าจะออกหลังปีใหม่ไปแล้ว  - นักบิน 305-

แปลว่าประกาศเสร็จ

คนที่ได้น่าจะเรียนเลยสิครับเนี่ย เพราะตารางเรียนเริ่มมกรานี้แล้ว

พอดีเพจ BAC เค้าแปะไว้ในเพจ
\/
\/

Offline blackmashi

• ทหารเลว
แต่เพื่อนเคยโทรถามทางเวชศาตร์มา เค้าบอกว่าผลส่งไปให้บริษัทตั้งแต่กลางเดือนพฤศจิกาแล้วอ่ะค่ะ - -"
คาดว่าน่าจะมีเหตุผลอย่างอื่นมากกว่ามั้ง แต่ไม่รู้เหตุผลอะไร ชักกังวลนิดๆ แฮะ  - สอบนักบิน 304-

Offline illusion_master

• ประชาชน
ยังไงกันแน่เนี่ย  E21

Offline shutdaf

• ประชาชน
ใครๆก็ถามว่าติดยัง? ประกาศยัง? บลาๆ ไม่รุจะตอบยังไงแล้วครับ   O01

Offline iwcstex

• ประชาชน
คนที่ได้รอบนี้ มีโอกาสได้บิน TAA X แน่เลยครับ ถ้าเป็นงั้นจริง น่าอิจฉามากก  - สอบนักบิน 302- - สอบนักบิน 302-

• ทหารเลว
  • *
รับหนักๆเลยครับ จะได้มีนักบินไว้สู้กับนกสกู๊ต อิอิ

• ทหารเลว
เกมพลิกเลยทีนี้ รอกันต่อไปครับ ยังไงก็ยังคิดว่าภายในอาทิตย์นี้

Offline mheemhee

• ประชาชน
ภาวนาให้ผลออกก่อนปีใหม่ เพราะถ้าออกหลังปีใหม่

ผมว่ามันกระชั้นชิดเกินไปสำหรับคนที่ได้ ทั้ง Orientation / เซ็นสัญญา บลาๆ ก่อนเริ่มเรียน

O16