Author Topic: โอกาส การได้งานของลูกนก(ทุนส่วนตัว)  (Read 6996 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline honestart

• นักรบ
  • **
ตามหัวข้อเลยนะครับพี่ๆ อยากรู้ว่า ปีๆหนึ่ง ลูกนกจบใหม่ มีประมาณกี่คนและกำลังหางานอยู่ในปัจจุบันประมาณกี่คนครับ
             ขอเพิ่มเติมหน่อยครับ ถามว่า ส่วนใหญ่จบมาใหม่ๆเนี่ย ตกงานกันเฉลี่ยกี่ปีถึงจะได้งานทำครับ ขอบคุณครับ

Offline eetsu

• ประชาชน
จำได้สักโพสนึงบอกว่า ให้เตรียมเงินเผื่อว่างงานประมาณ 3 ปีครับ ส่วนเรื่องตกงานกี่คน อะไรพวกนี้ผมว่าคงเก็บสถิติยากนะ