Author Topic: โรคภูมิแพ้(แพ้อากาศ)มีผลต่อการสอบรอบเวชศาสตร์หรือไม่ครับ  (Read 6559 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

prakasit_man

• Guest
โรคภูมิแพ้ (แพ้อากาศ)
มีอาการ คัดจมูกตลอดเวลา ผมเป็นมาจะ 5 ปีแล้ว
จะมีผลต่อการสอบรอบเวชศาสตร์หรือไม่ครับ  O35

Offline Fat_Grid

• ประชาชน
แพ้อากาศไม่น่ามีปัญหาหรอกครับ ผมสิ เป็นภูมิแพ้กรุงเทพ ยังผ่านรอบเวชศาสตร์เลย

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
ไม่มีปัญหาครับ  เพราะผมก็เป็น  แล้วก็เคยผ่านเวชศาสตร์มาแล้ว  ^ ^

prakasit_man

• Guest
ขอบคุญทุกๆท่านมากครับ ตอบเร็วมากๆเลย อิอิ ค่อยโล่งอกหน่อย O07

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
ผมก็เป็นครับ(ค่อนข้างหนักเอาการ) เเต่ก็ผ่านเช่นกัน ใช้วิธีออกกำลังกายดูเเลสุขภาพให้เเข็งเเรงครับ