Author Topic: สมมติว่าโดนจับคดีการพนันเนี่ย จะผ่าน criminal record check ไหมครับ  (Read 5759 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

prakasit_man

• Guest
คือเพื่อนชอบชวนเล่นไพ่มากเลยครับ ในขณะที่เตรียมตัวสอบอยู่นี้ผมไม่กล้าเล่นกับเพื่อนเลยเพราะๆ เสียวๆ หากฟลุคโดนจับขึ้นมาจะงานเข้า
เลยอยากถามเป็นความรู้ไว้ว่า หากโดนจับขึ้นมาจะผ่าน criminal record check ไหมครับ   O08

ปล.ไม่ได้เล่นรุนแรงอะไร ตาละ 2 บาทขำๆแก้เครียดกะเพื่อนน่ะครับ

Offline miracle

• ประชาชน
ตั้งใจอ่านหนังสือ เตรียมตัวสอบเหอะครับ

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
หากโดนจับ พิมลายนิ้วมือ เเละศาลมีคำสั่งลงโทษ (เเม้จะรอลงอาญา) ก็จะมีปัญหาครับ

ไม่เเน่ใจว่าเล่นตาละ 2 บาทนี่จะยังไงนะ  E25 E25