Author Topic: SP TAA ใครได้ไปต่อ บอกมาเสียโดยดี  (Read 8187 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
อยากรู้เสยๆ ผมตกตั้งแต่รอบแรกละ  E25
ใครจะสอบ 2014 เป็นเพื่อนผมบ้าง อิอิ

Offline maxaha

• ประชาชน

Offline maibass

• ประชาชน
ผมได้ไปต่อครับ ใครไม่ได้ไปต่อ ขอเป็นกำลังใจให้ในปีถัดไปนะครับ  O19

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
ผมได้ไปต่อขอรับ     สำหรับคนที่ไม่ได้ไปต่อ  อย่าท้อนะครับ   สู้ๆๆ  วันนึงจะเป็นของคุณ ถ้าคุณไม่หยุดพยายาม 

O18 O18 O18 O18 O18

Offline Narada

• HI! ^o^//
  • ประชาชน
  • Hello, sky :D
\\^0^// ยกมือสองข้างเลยว่า 2014 จะไปสอบ เพราะปีนี้ไม่พร้อมตั้งแต่จะสมัครแล้ว   O23

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
ยินดีด้วยคราบ ผมกลับไปเนิ้ดก่อน  O19