Author Topic: เกี่ยวกับการสอบ aptitude test ที่่ถาบันเวชศาสตร์การบิน  (Read 11023 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nitikorn01

• ประชาชน
การสอบ aptitude test ที่สถาบันเวชศาสตร์การบิน หากมีการลอกข้อสอบ หรือเข้าห้องสอบสาย จะปรับตกเลยหรือไม่ครับ??

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ผมเคยได้ข่าวมาว่า tg ปีที่แล้วติดเข้าไปเยอะจัด เค้าเลยปล่อยเลยตามเลยให้ลอกข้อสอบกันได้   O27

คือย้ำว่า ผมได้ยินมาอีกต่อนึงนะคับ   E11

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
มันต้องลอกด้วยเหรอครับ ก็ตัวเราเป็นยังไงก็ตอบไปตามนั้นล่ะครับ ถ้าไม่เหมาะจะได้รู้ตัวก่อน ก็ดีแล้วนะครับ

Offline miracle

• ประชาชน
ลอกไม่ทันหรอกครับ  คือคนๆ นึงกว่าจะอ่านโจทย์ กว่าจะคิดลงมือทำเพื่อให้เสร็จในทุกๆข้อ ก็หมดเวลาแล้ว  บางอันไม่ทันด้วยซ้ำ   ถ้าให้คุณนั่งรอเพื่อคอยลอกคำตอบจากคนอื่น  คุณจะกล้าเสี่ยงไหม?

Offline c_4sk

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว
ผมเคยได้ข่าวมาว่า tg ปีที่แล้วติดเข้าไปเยอะจัด เค้าเลยปล่อยเลยตามเลยให้ลอกข้อสอบกันได้   O27

คือย้ำว่า ผมได้ยินมาอีกต่อนึงนะคับ   E11

ในการสอบ จะมีทั้งสอบเป็น และสอบแบบเดี่ยวครับ

ถูกจำกัดด้วยเวลา ซึ่งมักจะทำไม่ทันอยู่แล้ว เรื่องการลอกคาดว่าเป็นไปได้ยากครับ

และของการบินไทย ผ่านสอบโปรฯกันมาแล้ว ข้อสอบแนวๆเดิม คิดว่าแต่ละคนคงไม่ยากเท่าไรครับ