Author Topic: วงใน QP  (Read 10771 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ตุลาคมนี้ นกแอร์และแอร์เอเชีย จะเปิดรับสมัคร QP นะครับ เตรียมตัวกันให้ดี บางกอกน่าจะมาราวๆ พย. ครับ รับเยอะทุกที่ เพราะนักบินทุกที่กำลังขาดมาก

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ขอบคุณมากคร้าบ E25

Offline iKid

• ประชาชน
สิ้นปีหน้าจะยังขาดกันเยอะมั้ยครับเนี่ย  O02

Offline mad_pig07

• ประชาชน
ข่าวดีมากๆครับ

ขอบคุณครับ

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ขอบคุณสำหรับข่าวดีครับ  O07

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
 E30 ....... สู้ๆคับ .......E37

ตอนนี้เหลือQP อีกเยอะไมคับ....เพือจะแน่นำให้น้องเริ่มเรียนบ้างคับ

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
PG QP เพิ่งประกาศผลรอบสุดท้ายไป หลังจากสอบกันมานานกว่า 5 เดือน
ไม่รู้จะเปิดรับอีกหรือเปล่า  O07

Offline johnamino

• ประชาชน
ได้ยินมาจากบางข่าวว่าทั้งบางกอกกับแอเออาจจะไม่รับ QP อีกแต่จะเน้นรับแต่ SP

อยากรู้ว่าเป็นไปได้ไหมครับ?  O07

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
ถ้ารับ SP นี่ รับถึงอายุเท่าไหร่อ่ะครับ สำหรับ Bangkok and TAA ตอนนี้ผม 25 แล้ว
28 รึเปล่าาาา