Author Topic: ผลตรวจ class1  (Read 6073 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline JarJarBinks

• ประชาชน
ผล Medical Class1 ของโรงพยาบาลภูมิพล ถ้าไม่มีอยู่กับตัว แล้วไม่สามารถขอจากทางโรงเรียนที่เก็บไว้ได้ สามารถไปขอจากโรงพยาบาลได้โดยตรงไหมครับ

• ประชาชน
มีท่านใดพอทราบรายละเอียดบ้างไหมครับ

Offline honestart

• นักรบ
  • **
เท่าที่ผมทราบก็ถ้าผ่าน ทางเวชศาสตร์การบิน รพ.ภูมิพลก็จะออกให้กับทางรร.การบินเลยครับ

• ประชาชน
เท่าที่ผมทราบก็ถ้าผ่าน ทางเวชศาสตร์การบิน รพ.ภูมิพลก็จะออกให้กับทางรร.การบินเลยครับ

แล้วเราต้องของจากโรงเรียนการบินเท่านั้นหรือเปล่าครับ? ในกรณีที่โรงเรียนไม่ให้ผล เราสามารถไปขอจากโรงพยาบาลได้เองหรือเปล่าครับ

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
รู้สึกว่าจะขอๆม่ได้นะครับ
ต้องให้ทางโรงเรียนขอให้ ไม่สามารถขอเองได้
ถ้าจะเอาผลไป้กับที่อื่นก็ไม่ได้ครับ ต้องสอบใหม่กับโรงเรียนหรือสายการบินอื่นใหม่