Author Topic: ผลการบินไทยรอบโปรออกแล้วครับ  (Read 10094 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline eetsu

• ประชาชน
http://www.tgpilotrecruitment.com/index.php/?p=443

ยินดีกับคนที่ผ่านด้วยนะครับ

แต่ผมเสียใจ  E08

ไม่ทราบว่ากลุ่ม 2 มันจะออกประมาณไหนครับ ผมยังมีความหวังอยู่มั้ยครับเนี่ย

Offline CarreraGT

• ประชาชน
ไม่ผ่าน ก็ไม่เป็นไรนะครับ ตอนผมตก ผมก็ช็อกไปเป็นปีครับ
ถ้ายังสอบได้ กลับมาสอบใหม่นะครับ สู้ๆครับ เวลาเยียวยาทุกสิ่งครับ

Offline abssba

• ประชาชน
อยากทราบว่ารอบต่อไปต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ

แล้วโอกาสที่จะสอบผ่านหรือไม่ผ่าน มากน้อยแค่ไหนครับ สำหรับ SP ของ TG
 E22 E53

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
รอบต่อไป รอบโปรไทยหรือเปล่าครับ ไม่ต้องห่วงครับ ตอบตรงไปตรงมา ก็น่าจะโอเคแล้วครับ
ใกล้แล้วนะครับ อีกนิดเดียวเอง สู้ๆครับ

Offline victorromeo

• Co-Pilot TG
  • ประชาชน
กรุ๊ปสองน่าจะเป็นสำหรับคนที่จะสอบรอบเดือนตุลา-พฤศจิกา อะครับ ไม่รู้ว่าจะเหลือกี่คน สำหรับรอบสอง พอมีใครทราบไหมครับ 5555  E08

Offline Mr.Ornithopter

• ประชาชน
นั่นสิครับผมก็อยากรู้ว่าคนสอบรอบตุลา ปีที่แล้ว สอบกี่คน ผ่านทีจี กับ ไทยสไมล์อย่างละกี่คน  O35

Offline Neutrophil

• ประชาชน
แปลกที่รายงานตัววันจันทร์หน้านี้แล้ว แล้วค่อยสอบเวชศาสตร์การบิน คงไม่น่ามีอะไรมั้งครับ อย่าประมาท ทำให้ดีที่สุดเหมือนทุกๆรอบ เจอกันวันจันทร์ครับ  E18 E25

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *

Offline doraemon6191

• ประชาชน
ปีที่แล้วสอบรอบสอง 25 คน ได้ TG 7 คน Thai Smile 1 คนครับ

Offline pondrsnk

• ประชาชน
อยากทราบว่ารอบต่อไปต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ

แล้วโอกาสที่จะสอบผ่านหรือไม่ผ่าน มากน้อยแค่ไหนครับ สำหรับ SP ของ TG
 E22 E53

อยากรุ้เหมือนกันน
เคยมีคนตกรอบนี้ไหมคับ