Author Topic: มาลุ้นกันครับ วันจันทร์ Airasia จะประกาศผลหรือเปล่า  (Read 18536 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tkk12

• ประชาชน
ดูจากวันสัมภาษณ์ 2 กันยายน น่าจะประกาศนะครับเพราะดูจากปีผ่านๆมาจะประกาศก่อนหนึ่งอาทิตย์ ^^

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *

Offline WR17

• ประชาชน
Refresh แล้วเห็น !ประกาศ! รายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ ทีไร ใจหายแว๊บ  E22
ลุ้นๆๆๆ เมื่อไหร่หนออออ  E08

• ทหารเลว
  • *
ตอนนี้เหมือนกำลังเป็นโรคย้ำคิดย้ำทำ ทำอะไรบางอย่างซ้ำไปซ้ำมา   E25 E21 E25 E21 E25 E21

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
วันนี้ ถ้าจะไม่มาแร้วแหะ เรยเวลาเลิกงานแร้ว   E22

• นักรบ
จันหน้าสอบสัมภาษณ์แล้วไม่ใช่หรอคับ  O20

• ทหารเลว
  • *
หรือว่าเขาจะโทรฯ หาคนที่สอบติดไปกานแล้ว  E53 และพวกไม่รู้คือพวกที่ตกรอบ   O32

• นักรบ
เห็นเค้าบอกเค้าจะเลื่อนกำหนดการนิคับ เป็นเลื่อนไป 1-2 สัปดาห์ ได้ยินมาคร่าาวๆนะคับ ไม่คอนเฟิร์ม   O37

Offline koalamarch

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
ถ้าจำไม่ผิดปีที่แล้วจะมีแจ้งในเว็บก่อนนะครับว่าประกาศวันไหน

Offline DuFF

• ทหารเลว
  • *
  • SP TAA Batch 5.1
รอคอย TAA    มาแสนนาน ทรมานวิญญาณหนักหนา      O01     

ใครทราบข่าวก็บอกหน่อยเด้อคร๊าบบบบบบบบบบ    ขอบคุณคร๊าบบบบบ       O21

Offline benz43

• นักรบ
  • **
F5 จนคอมค้างแล้วครับ :) กดจนปุ่มพังแล้ว  O22

• ประชาชน

• นักรบ
  • **
น่าจะพรุ่งนี้นะครับ ^^

เดาเอาใช่ไหมครับเนี่ย  E53

• นักรบ
  • **
TAA Pilot Recruitment

Are you ready for interview ? (~ o ~)~zZ sweet dream.
See you tomorrow.

4 secs ago !!!

• ประชาชน

Offline ploy88

• ประชาชน
เลื่อนรอผลการบินไทยเปล่าครับเพื่อคัดคนที่อาจได้แล้วสละสิทธิ E53