Author Topic: ขอถามเรื่องสอบสัมภาษณ์ TAA หน่อยครับ  (Read 5386 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 13055

• ประชาชน
ออกตัวก่อนเลยนะครับว่าผลสอบรอบแรกยังไม่ออก  จะออกเมื่อไหร่ผมก็ไม่ทราบ  และผมจะผ่านหรือเปล่าก็ไม่รู้นะครับ

แต่อย่างไรก็ดีผมคิดว่าถ้ามันจะมีอะไรให้เตรียมตัวในรอบสัมภาษณ์  การเตรียมตัวไว้ก่อนก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรครับ  อย่างมากก็เสียเวลาดีกว่าเสียโอกาสถ้าสมมติผ่านขึ้นมา

เลยอยากจะสอบคนที่เคยสอบสัมภาษณ์ของ TAA มาแล้วว่า  ต้องเตรียมมตัวอะไรไปไหมครับ(นอกจากหลักฐานที่กำหนด)
มีแนะนำตัวเป็นภาษาอังกฤษไหม ???
มีถามความรู้รอบตัวหรือเรื่องของบริษัทไหม ???
มีทดสอบคูณเลขในใจ 2 หลักพร้อมกับเดินจุดแบบ TG ไหม ???
มีทดสอบ short term memory ไหม ???
ฯลฯ

ขอบคุณสำหรัยทุกๆคำตอบล่วงหน้าครับ

Offline illusion_master

• ประชาชน
อยากรู้เหมือนกันครับ มารอคำตอบด้วยคน O07