Author Topic: SP2013 Airasia ประกาศผลประมาณวันไหนครับ  (Read 5875 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tkk12

• ประชาชน
เห็นตอนสอบเสร็จ ประกาศ ไม่ปลายเดือนก็ต้นหน้า แต่เห็นกำหนดสอบสัมภาษณ์วันที่ 2 กันยายน เลยคิดว่าน่าจะช่วง 20 กว่าๆหรือเปล่าครับ

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
ไม่ให้ตั้งตัวเลยทีเดียว ตามจริงไม่กี่วันก็อาจจะตรวจเสร็จแล้ว O08

Offline Aviator_B

• ประชาชน
ผมว่า 26 ครับ คิดตาม lead time จากเมื่อปีก่อน ประกาศก่อนรอบ capt. Interview 1 สัปดาห์  - นักบิน 309-

Offline SS4

• ทหารเลว
  • *