Author Topic: SP TAA 2013 - รอบแรก - สอบเสร็จแล้วมาคุยกันนะ  (Read 52084 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ส่วนตัวผม ผมว่ามันง่ายนะแต่เวลาน้อยไปหน่อยทำมะทัน ยกเว้นแอพผมว่ายากนรกแตกเรย ไอ้มองลวดกะลูกเต๋าอ่ะ แต่ผมกะไม่มั่วนะ เว้นเอาไว้อะ ส่วนสิ่งที่อยากจะฝากคณะกรรมการสอบนะครับ คือโจทย์ผิดม่ะมีคำตอบเยอะพอควร ผมเสียเวลาคำนวณข้อง่ายๆ แต่โจทย์ผิดไปพอควร ไม่งั้นอาจทำทัน สรุปนะ ผมได้ชุด B ฟิสิกส์ทำหมดมุกข้อที่โจทย์มะผิด เลขทำม่ะทันเว้นไว้ 8-9 ข้อ นอกนั้นได้หมด ความรู้รอบรอบตัวทำม่ะได้ 4-5 ข้อ ความรู้บริษัทม่ะได้ 2 ข้อ ภาศาอังกฤษม่ะชัว 2 ข้อ แอพอันแรกชัวหมด อันสองลูกเต๋าได้ 8 ข้อ อันสามเส้นลวดกาหมดแต่มั่นใจอยู่ 3-4 ข้อเอง แอพ 4 3x3 ม่ะทัน 4 ข้อ นอกนั้นค่อนข้างชัว แอพ 5 คิดเลขชัวหมด แอพ6 ประมาณค่า ไม่ทัน 3 ข้อ นอกนั้นกะชัว ทำได้เท่านี้ครับ
 O18

Offline naysolo

• ประชาชน
สารภาพครับ ทำไม่ทัน  E21 E21

ปีนี้คงบาย ปีหน้ามาไฟว์ใหม่  E08