Author Topic: ผลร่างกาย tg ออกล่ะครับ  (Read 6044 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ยินดีกับคนผ่านด้วยคร้าบ
คนไม่ผ่าน ไม่ต้องคิดมาก ทำอย่างอื่นโลด ยกเว้นแต่เรื่องตาที่ทำเลสิกได้ อย่างอื่นควรตัดใจนะครับ

เข้ามาบินแล้วอาจจะเบื่อ และต้องทำงานอย่างอื่นควบคู่ไปด้วยก็ได้ คิดอย่างนี้ก็แล้วกันนะครับ ^^

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
ยินดีกับคนผ่านด้วยคร้าบ
คนไม่ผ่าน ไม่ต้องคิดมาก ทำอย่างอื่นโลด ยกเว้นแต่เรื่องตาที่ทำเลสิกได้ อย่างอื่นควรตัดใจนะครับ

เข้ามาบินแล้วอาจจะเบื่อ และต้องทำงานอย่างอื่นควบคู่ไปด้วยก็ได้ คิดอย่างนี้ก็แล้วกันนะครับ ^^

เหนด้วยครับ

ปล. ตอนรอบ TAS ช่วงสิ้นกันยา ผมต้องโดนคลำอีกรอบ เจ้าหน้าที่ที่เวชศาสตร์แจ้งว่าใช้ผลร่วมกันไม่ได้  O08

โดนคลำจนช้ำเบยปีนี้   O14

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **
 O05 O05 ยินดีกับเพื่อนที่ผ่านด้วยนะครับ