Author Topic: ผล final interview TAS student pilot ออกแล้วครับ  (Read 10653 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
ยินดีกับว่าที่นักบินใหม่ทุกคนครับ  E30

Offline blackmashi

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
เจอกันค่า อิอิ ... ยังคงเป็นว่าที่อยู่ค่ะ ยังเหลืออีก 3 รอบแน่ะ ฮึบๆๆๆ  E37
เวลาสอบรอบเวชศาสคร์และ personality test ยังไม่คอนเฟิร์มเลย
คุณก้อยตอบมาว่า น่าจะคอนเฟิร์มทุกอย่างได้ภายในวันศุกร์หน้าค่ะ

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
เจอกันค่า อิอิ ... ยังคงเป็นว่าที่อยู่ค่ะ ยังเหลืออีก 3 รอบแน่ะ ฮึบๆๆๆ  E37
เวลาสอบรอบเวชศาสคร์และ personality test ยังไม่คอนเฟิร์มเลย
คุณก้อยตอบมาว่า น่าจะคอนเฟิร์มทุกอย่างได้ภายในวันศุกร์หน้าค่ะ

ถ้าผมหาเจอเด่วจะอัพโหลดไว้ให้นะครับ โผเวชศาสตร์

แต่เจ้าหน้าที่แจ้งมาว่าของ TAS ใช้เกณฑ์ CPL ทั่วๆ ไป (คือใช้เกณฑ์แบบทุนส่วนตัวที่โรงเรียนส่งมาสอบ)

ไม่ได้ Ranking คะแนนแล้วคัดออกแบบ PG FD

คือ ทำเต็มที่ให้ผ่านเกณฑ์เค้าพอครับ ไม่ต้องบ้าพลังกดเต็ม เหนื่อย  O08

Offline littleboy

• ประชาชน
  ขอโผด้วยคนนะครับ ....  E07

Offline oak_pp

• ประชาชน

Daulphin

• Guest
ผมล่ะหวั่นใจกับเวชศาสตร์จริงๆ

Offline ferioz

• ประชาชน
ไอ่เรา มันตัวสำรอง คนนึง  E08 5555+ ยินดีด้วยกับทุกท่านครับ

• นักรบ
โผ ผมจะโพสในกรุ๊ปลับคืนนี้นะครับ

ไปเอาที่นั่นละกัน ตรงนี้มันโฉ่งฉ่างเกิน  O08

Offline littleboy

• ประชาชน
  โอเคครับ เราจะไปเอากันในที่ลับ   E53

Daulphin

• Guest
มีใครได้รับเมลล์อัพเดทอะไรบ้างมั้ยครับ
เงียบเลย

• นักรบ
มีใครได้รับเมลล์อัพเดทอะไรบ้างมั้ยครับ
เงียบเลย

เรื่องจากเปลี่ยรโรงบาลรอบ persoanality (จากโรงบาลกรุงเทพเปนโรงบาลจุฬาฯ)

เมล์จากคุณก้อยเลยช้านิดนึงครับ แต่ในวีคนี้แน่นอน

คุณ dalphin อยู่ในกรุ๊ปลับรึยังครับ?

ถ้ายังเด่วผมลากเข้า E11