Author Topic: บ.วิทยุการบิน รับสมัครนักบิน หลายอัตรา  (Read 7917 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
« Last Edit: 16 July 2013, 22:46:57 +07 by kanawut »

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
เค้ามีเครื่องอะไรบ้างครับ ไม่มีข้อมูลเลย

Offline wadcher

• ประชาชน
"2.6 มีชั่วโมงบินกับอากาศยานปีกแข็งที่มีน้ำาหนักมากกว่า 500 กิโลกรัมขึ้นไป รวมกันไม่ต่ำกว่า 1,000 ชั่วโมง"

Offline dekappy

• ทหารเลว
  • *
คุณสมบัติการสมัคร  น่าจะพอๆ นักบินฝนหลวง มั้งครับ  - สอบนักบิน 308-

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
บินไฟล์ทเช็คครับ เช็คระบบเครื่องช่วยเดินอากาศตามสนามบินต่างๆ รับส่งกำลังพลสับเปลี่ยนหมุนเวียนในบางสนามบิน รับส่งผู้บริหาร
อ้อ มีข่าวแว่วๆมาว่าจะมีนักบินแอร์ไลน์มาสมัครงานนี้ด้วย แว่วๆนะครับแว่วๆ