Author Topic: เดินจุดรอบ เวชศาสตร์การบินครับ  (Read 7144 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline honestart

• นักรบ
  • **
ขออนุญาต ถามพี่ๆนะครับ คือตอนเดินจุด คงโดนคูณเลข โดนกี่หลักกันหรอครับ ลองยกตัวอย่างให้ดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ปกติก็ 2 หลักครับ เช่น 65 x 38, 72 x 57 อันนี้คือแบบยากสุดนะครับ แต่ถ้าเราฝึกได้ก็สบายแล้วครับ
บางคนก็ใช้การนึดถึงแป้นโทรศัพท์ เอามากดๆ บางคนก็หน้าปัดนาฬิกาบ้าง ก็ต้องลองหาจุดที่เราชำนาญครับ มันก็จะแตกต่างกันไป

Offline honestart

• นักรบ
  • **
ปกติก็ 2 หลักครับ เช่น 65 x 38, 72 x 57 อันนี้คือแบบยากสุดนะครับ แต่ถ้าเราฝึกได้ก็สบายแล้วครับ
บางคนก็ใช้การนึดถึงแป้นโทรศัพท์ เอามากดๆ บางคนก็หน้าปัดนาฬิกาบ้าง ก็ต้องลองหาจุดที่เราชำนาญครับ มันก็จะแตกต่างกันไป

นิดนึงนะครับพี่เป๋ง หรือพี่ๆท่านอื่นๆที่รู้ รู้มาว่ายังมีเรื่อง3condition ของทางเวชศาสตร์ ทำยังไงหรอครับ ช่วยอธิบายทีครับ