Author Topic: ประกาศผลผู้ผ่านสัมภาษณ์ SP TG 2013  (Read 20552 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline part_pum

• ประชาชน

• ประชาชน
สงสัยน่าจะเข้าไม่ได้แล้ว โทษทีครับเพื่ิอนๆ

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ แอบตกใจเพราะไม่เห็นลายเซ็นกัปตัน  O08

Offline cantonatt

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ แอบตกใจเพราะไม่เห็นลายเซ็นกัปตัน  O08

เปิดมาแอบตกใจเหมือนกัน 5555

ยินดีด้้วยกับคนที่ได้ไปต่อนะครับ
ใครได้วันที่4 เจอกันครับ

Offline SS4

• ทหารเลว
  • *
ยินดีด้วยครับ ขอให้ทำเต็มที่นะครับ

Offline Smithboo

• ประชาชน
ตกรอบนี้ ปีหน้ายังสอบใหม่ได้เลยใช่มั้ยครับ หรือว่าต้องรออีก3ปีครับ

Offline ratchapor

• ประชาชน
ตกรอบนี้ ปีหน้าเอาใหม่ได้ครับ

Offline FLAMINGO

• ประชาชน
ยินดีด้วยกับทุกท่านครับ และคนที่ตกก็ไม่ต้องเสียใจครับ สู้ใหม่ได้ปีหน้าดีกว่าโดนแบน3ปี เห้

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **
ยินดีด้วยคร๊าบทุกท่าน

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
เจอกันวันตรวจร่างกายครับ  O02

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่าว ปีนี้ตรวจร่างกายหลังรอบกัปตันเหรอครับ O35 ไม่ได้สังเกตุ

Offline AonPI

• ประชาชน
ผมตกรอบสัมภาษณ์ครับ ปีหน้าเอาใหม่ คิดว่ากัปตันอนุเคราะห์ไม่อยากให้โดนแบน 3 ปี เพราะครั้งนี้ทำได้ไม่ดีจริงๆ  E08

Offline cantonatt

• ประชาชน
อ่าว ปีนี้ตรวจร่างกายหลังรอบกัปตันเหรอครับ O35 ไม่ได้สังเกตุ
ใช่ครับ ตอนแรกก็งงๆ คิดว่ามีอะไรผิดพลาดป่าวว
แต่กต. บอกวันสมัครว่าค่าตรวจร่างกายมันขึ้นมาเยอะ ไม่อยากให้เสียเงินกันแล้วหลุดกต. เลยตรวจร่างกายก่อนครับ

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *
มีใครรู้รายละเอียดค่าใช้จ่านในการตรวจร่างกายบ้างคับ เข้าไปดูในเวปTGไม่มีอะไรอัพเดตเลยครับ

Offline Neutrophil

• ประชาชน
มีใครรู้รายละเอียดค่าใช้จ่านในการตรวจร่างกายบ้างคับ เข้าไปดูในเวปTGไม่มีอะไรอัพเดตเลยครับ
เข้าได้ปกตินะครับ
http://www.tgpilotrecruitment.com/tg/?p=164
ค่าตรวจ 3,200 บาทครับ

Offline npcomp

• ประชาชน

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *
เข้าได้ปกตินะครับ
http://www.tgpilotrecruitment.com/tg/?p=164
ค่าตรวจ 3,200 บาทครับ
ขอบคุณครับ พอดีเข้าไปดูที่เวบเก่าเลยไม่มี

Offline napat1986

• ทหารเลว
  • *
ผ่านไปเยอะแค่ไหนก้อรับไม่เกิน60-70คนอยู่ดีครับ
 O34 - นักบิน 301-

Offline napat1986

• ทหารเลว
  • *
แต่ช่วง2-3ปีนี้โชคดีครับที่พวกตกโปรได้บินthai smile สักประมาณ20-30คน
 O02 O05

Offline c_4sk

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว
ผ่านไปเยอะแค่ไหนก้อรับไม่เกิน60-70คนอยู่ดีครับ
 O34 - นักบิน 301-

ปีที่ผ่านมา 76 คนนะครับ ไม่รวมไทยสไมล์ และนายเรืออากาศ
หมอที่เวชศาสตร์บอกไว้ว่า จองรอบสุดท้ายไว้ 100 คน ทำไมมากันแค่นี้

Offline Academiccrew

• SakNid's Sponsor
  • ประชาชน
    • http://www.academiccrew.com/index.php/home
ยินดีด้วยกับทุกๆคนที่มีรายชื่อครับ
รอบตอบไปต้องเตรียมตัวกันให้มากๆครับ   O29