Author Topic: อยากขอแลกวันสอบสัมภาษณ์ครับ  (Read 5293 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline GyeonWoo

• ประชาชน
พอดีผมได้คิววันที่ 31 พค. เวลา 14:15 แต่ติดธุระทำให้ไปไม่ได้น่ะครับ

หากมีเพื่อนๆคนไหนที่ได้คิววันที่ 29 หรือ1-2 แล้วสะดวกที่จะแลกกับผมกรุณาติดต่อทีครับ

siwasitc

• Guest
ขออนุญาตประกาศของตัวเองด้วยนะครับ
ผมได้วันที่ 5 มิ.ย. 14.15 แต่ยังอยู่ต่างประเทศอยู่เลยครับ
อยากจะแลกกับคนที่สอบวันที่ 7,8,9 มิ.ย. ครับ มีใครพอจะช่วยผมมั้ยค้าบบบบ

Offline DukeLite

• ประชาชน
ด้วยคน

อยากจะแลกวันสัมภาษณ์ ผมได้ 5 มิย ตอน 0915
อยากได้วันที่ 6 7 8 9 แทนคับ
(3-5 ติดอบรมสำคัญ แลดูจะเลี่ยงไม่ได้อย่างมาก - -)

ใครจะแลกรบกวน PM มาทาง facebook นะคับ ชื่อ >> Duke Lite