Author Topic: อีก 2 วันจะถึงวันสอบแล้ววววว  (Read 13897 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Ram

• ประชาชน
O19 อ้ากกกก จมทะเลข้อมูล เยอะไปหมด อ่านเท่าไรก็รู้สึกว่ายังไม่พอ  O23 ท่านอื่นเป็นไงกันบ้างง

ปล. ทำไม icon ==>  - สอบนักบิน 306-  ถึงเป็น code ว่า  "- .สอบนักบิน. 306-" admin ตั้งใจแกล้งกันช่ายมั๊ยๆ

- นักบิน 309-  - นักบิน 309-  - นักบิน 309-

Offline sumonking

• ประชาชน
สมัยเรียนมหาลัย วันสองวันก่อนสอบกลางภาค ปลายภาคนี่ ไปลัลลาแล้วครับ เคลียร์สมอง
แต่บอกตรงๆ คราวนี้ มีเท่าไหร่ก็อ่านอยู่นั่นแหละ แถมยังพยายามขยายวงให้กว้างออกไปอีก
แทบไม่เป็นอันทำอะไรนอกจาก หาอะไรอ่าน  O11  O19

Offline benz43

• นักรบ
  • **
ในความคิดผม ผมว่าไม่จำเป็นต้องอ่านทุกอย่างหรอกครับ เพียงแต่ให้เราแม่นในสิ่งที่เราอ่านไปแล้ว

เพราะ จากที่ผ่านมา คนอื่นมักจะบอกว่ายังไงก็ทำไม่ทำ ถ้ายังไงก็ทำไม่ทำ ทำในสิ่งที่เราทำได้ให้ถูกชัวร์ไม่ดีกว่าหรอ

สำหรับผม ผมหยุดอ่านเนื้อหาเพิ่มเติมมาได้ 2 วันแล้ว เอาเวลามาทวนเนื้อหาให้เราแม่น ๆ ดีกว่า

จะได้ไม่กดดันตัวเองด้วย :) ปล. ผมเน้นทฤษฎี จึงทำโจทย์เล็กน้อย

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **
ในความคิดผม ผมว่าไม่จำเป็นต้องอ่านทุกอย่างหรอกครับ เพียงแต่ให้เราแม่นในสิ่งที่เราอ่านไปแล้ว

เพราะ จากที่ผ่านมา คนอื่นมักจะบอกว่ายังไงก็ทำไม่ทำ ถ้ายังไงก็ทำไม่ทำ ทำในสิ่งที่เราทำได้ให้ถูกชัวร์ไม่ดีกว่าหรอ

สำหรับผม ผมหยุดอ่านเนื้อหาเพิ่มเติมมาได้ 2 วันแล้ว เอาเวลามาทวนเนื้อหาให้เราแม่น ๆ ดีกว่า

จะได้ไม่กดดันตัวเองด้วย :) ปล. ผมเน้นทฤษฎี จึงทำโจทย์เล็กน้อย

น่าอิจฉาจุงเบย.......เน้น ทฤษฎี อ่ะ....  E11 E11 E08 E08

• ประชาชน

น่าอิจฉาจุงเบย.......เน้น ทฤษฎี อ่ะ....  E11 E11 E08 E08
ทำไมผมเน้นทางกินกับนอนหว่า  O30

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **

ทำไมผมเน้นทางกินกับนอนหว่า  O30

เย้ย แสดงว่าเก่งแล้สสิครับเนี่ย E30 E30 E30 E30

• ประชาชน
ฮ่าๆ ออกแนวจับทางโฟกัสจุดที่จะอ่านไม่ถูกเพราะสอบปีแรกครับ เลยหนักไปทางกินกับนอนแทน E47

Offline romeo

• ATT01/08
  • ทหารเลว
นอนหลับพักผ่อนกันให้เต็มที่นะครับ ดูแลสุขภาพกันดีๆด้วยเดี๋ยววันสอบไม่สบายแย่เบยนะครับ E30

Offline cameltosis

• ประชาชน
อ่านน้อยมาก เอาเท่าที่พอจะอ่านได้ ตอนนี้เลิกอ่านละ ทำสมาธิอย่างเดียว นอนให้พอ ไม่ตื่นเต้น  O30 E47

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
กดให้หนักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 O33 O33 O33 O33 O33

เต็มที่แล้วครับ สุดๆแล้วจริงๆครับ

ขอให้พวกพี่ๆโชคดีทุกคนครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

O29 O29 O29

Offline Lazunya

• คาสิโนออนไลน์
  • ประชาชน
นั้นสินะครับ สู้ๆนะครับทุกคน