Author Topic: Apt รอบแรก 2012  (Read 6524 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Silencer

• ประชาชน
รบกวนคนทีสอบปีที่แล้ว ที่พอจะจำได้ เล่าให้ฟังหน่อยครับ ว่า E53 Apt รอบแรกมีอะไรบ้าง ให้ทำอย่างไร แล้วก็ใช้เวลาเท่าไร
ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ O07 O07

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ใช้เวลาประมาณชม.นึงหรือชม.ครึ่งนี่แหละคับ ผมจำมะค่อยได้ ก็จะมีพับกล่อง  เปรียบเทียบสัดส่วน จำตารางที่ให้มา  เลขาคณิตคล้ายๆดจทย์วัด IQ  ยังไงลอง หาดูในห้องการบินไทยนี่แหละคับ เคยมีคนเอามาลงแบบละเอียดให้คับ
 O08

Offline Silencer

• ประชาชน
 O07 ขอบคุณครับบ
แล้วSTM มีใครพอจำได้ป่ะครับ ว่าเขาให้เวลาเท่าไร

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
3-5นาที

ลองเปิดโพสเก่าๆดูครับ

Offline MixeRz-

• ประชาชน
ถ้าจำไม่ผิดให้เวลาจำ 2 นาทีครับ หากคลาดเคลื่อนขออภัยครับ