Author Topic: SP TAA 2013 รับสมัคร 20 พ.ค.  (Read 11831 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Aviator_B

• ประชาชน
พอดีเห็นมีคนไปโพสถามใน FB TAA อะครับ ว่า SP TAA จะรับสมัคร 20 พ.ค. จริงหรือไม่???
แต่ Admin ก็ไม่ตอบ แสดงว่า TAA จะเปิดแล้วใช่ไหมครับ
 O19

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
จริงๆผมก็ได้ยินมาตามนี้ แต่ถ้ามาโพสแบบนี้ผมเกรงว่าจะไม่ดี เด๋วเค้าดัดหลังแล้วจะแย่กันหมดน้าาา ผมถึงไม่เลือกที่จะระบุวันไงครับบบ E21

• ประชาชน
ครับ ขอโทษครับ
 E39

• ราชาเทวะ
เปล่าๆครับ ไม่ได้ว่าน้องนะ ว่าคนที่ไปโพสถามที่ FB มากกว่า

• ประชาชน
ครับผม ว่าแต่รู้ถึงขั้นวันรับสมัคร น่าจะรู้วันสอบด้วยจะดีมากเลยครับ 555

ว่าแต่ย้อนกลับไปดูกระทู้เก่าๆของ TAA ปี 2012 พี่ Pilotguide รู้ล่วงหน้าเป็นเดือนเลย
วงในจริงๆ E30

• ราชาเทวะ
พี่นั่งทางใน คิดเลขวันสอบขึ้นมาเองครับ อย่าเชื่อมากเลยยยย

Offline zello9889

• ทหารเลว
  • *
พี่นั่งทางใน คิดเลขวันสอบขึ้นมาเองครับ อย่าเชื่อมากเลยยยย
พี่นั่งท่าไหน นอนผมหน่อยจิพี่  E11

Offline naysolo

• ประชาชน

• ประชาชน
กระทู้ SP TG คึกคักมาก เห็นแล้วอยากสอบจัง แต่โดนแบน 3 ปี  E08

SP TAA เมื่อไหร่จะมาครับ คนโดนแบน รออยู่ครับ  O07