Author Topic: thaipa เปลี่ยนไป  (Read 12150 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PungPond PP

• ทหารเลว
  • *
  • ทำในสิ่งที่ชอบคือ_อิสระ รักในสิ่งที่ทำคือ_ความสุข
และแล้ว web ของthaipa ก็เปลี่ยนไปจริงๆ  เห็นกัปตันซุ่มซ้อมทำตั้งนาน

http://www.thaipa.net/home/index.htm

E11 E11

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา
ยังมิเสร็จดีนิครับ  - นักบิน 303-

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ดูจะดูดีขึ้นนะ แต่สงสัย เว็บบอร์ดเดิมจะหายไปเลยแน่เลยอ่ะ

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
น่าจะเอารูปนักบินขึ้นเวปให้หมด...
จะได้รู้ว่าคนไหนหน้าตายังไง
อิอิ

Offline FP 1

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อืมมมม

เปลี่ยนไปยังไงวะ ....ช่วยบอกที เพราะกูเพิ่งเข้าไปครั้งแรก

E47

• Moderator
  • ราชาเทวะ
อืมมมม

เปลี่ยนไปยังไงวะ ....ช่วยบอกที เพราะกูเพิ่งเข้าไปครั้งแรก

E47

นี่คือตัวอย่างหนึ่งของน้องๆที่ต้องการสอบนักบินครับ
ไม่ต้องขวนขวายเยอะ อ่านเท่าที่เราอยากรู้จริงๆก็พอ
เขาไม่ได้ต้องการความรู้เรื่องการบินของทั้งวงการ (ใครจะทำได้ กัปตันท่านก็ไม่ได้รู้ซะทุกเรื่อง ผมว่า)

ขอบคุณพี่ FTR 1 ที่มาแสดงตัวอย่าง อุอุ
 E47

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
นั่นสิ...น่าคิดนะครับพี่ E11

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
อืมมมม

E47

คนนี้เค้า born to be ของจริงแหะ  E37

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
มองต่างมุมบ้างซิ....  คนที่อยากเป็นจิงๆๆ ก็มีนี่นาาาาา    สอบแล้วสอบอีก  ตกแล้วโดนแบน..  แล้วผ่านมันก็มีนะ.... นานาจิตตังคร๊าบบบ   O30   แต่สมมุติ  ว่าเราบอกโปรว่า  อยากเป็นมานานแล้วว  --- แต่พอโปรถาม ไม่รู้รัยเลย   ก็คงแปลก
                             เพิ่งอยากเป็น เพื่อนชวนมาสอบ   --  พอโปรถามเลยรู้บ้าง   ก็น่าจะสมเหตุผลเนอะ....   O02

ปล.  เกี่ยวมั้ยคับ  ว่าเค้าเพิ่งเปลี่ยน นายกสมาคม ชุดใหม่่   เลยจัดการ ทำอะรัยใหม่ๆๆ อะคับ
« Last Edit: 30 March 2009, 18:46:23 +07 by ftr_toulouse »

• Moderator
  • ราชาเทวะ
^^^^^
คงงั้น นายกใหม่ ไฟแรง
แต่เห็นก็ทำมานานแล้วนะ ยังไม่เสร็จเลยอ่า
จริงๆเว็บบอร์ดก็ยังเข้าได้อยู่นะครับ ตามลิงค์นี้ไปเลย http://www.thaipa.net/forum/