Author Topic: ถ่ายรูปสมัครงาน  (Read 8874 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ipharn

• ประชาชน
อยากทราบว่ารูปสมัครงานนี่จำเป็นต้องใส่สูทผูกไทด์มั้ยครับ? สารภาพว่าไม่เคยถ่ายเลยครับตั้งแต่เรียนจบมา T_T ใครมีตัวอย่างบอกด้วยนะครับ จะเตรียมสมัคร PG อ่ะครับผม  E08 E08 E08

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
ไม่ต้องกังวลอะไรมากเกินไปครับ ขอให้ดูสุภาพเรียบร้อย สะอาดสะอ้านก็พอแล้วหล่ะ
เค้าไม่ได้ตัดสินกันที่รูปถ่ายครับ  E30

• ประชาชน
ไม่ต้องกังวลอะไรมากเกินไปครับ ขอให้ดูสุภาพเรียบร้อย สะอาดสะอ้านก็พอแล้วหล่ะ
เค้าไม่ได้ตัดสินกันที่รูปถ่ายครับ  E30

ค้าบผม ก็นะ นอยด์ไปซะทุกอย่างเลยครับ ฮ่าๆๆๆ

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
อยากทราบว่ารูปสมัครงานนี่จำเป็นต้องใส่สูทผูกไทด์มั้ยครับ? สารภาพว่าไม่เคยถ่ายเลยครับตั้งแต่เรียนจบมา T_T ใครมีตัวอย่างบอกด้วยนะครับ จะเตรียมสมัคร PG อ่ะครับผม  E08 E08 E08

ใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆ บางร้านเเต่งตัวยังไงไปถ่ายก็ได้ เค้าจะตัดต่อหัวเราเข้ากับชุดได้เลย จะเอาใส่สูทผูกเนคไทร์ มีหมดคับ

• ประชาชน

ใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆ บางร้านเเต่งตัวยังไงไปถ่ายก็ได้ เค้าจะตัดต่อหัวเราเข้ากับชุดได้เลย จะเอาใส่สูทผูกเนคไทร์ มีหมดคับ

อ่อออออออออ งั้นน่าจะชิวละครับ ฮ่าๆๆ พอดีหลักฐานก็ครบละ ผล TOEIC ที่ลุ้นๆออกละ แต่ยังไม่กล้าสมัคร เพราะยังไม่มีรูปเลยอ่ะคับ ฮ่าๆๆ ขอบคุณนะคร้าบ  E07