Author Topic: ขอถามพี่ๆครับ เห็นเรื่องนักบินจากในหนังโฆษณาของกรุงเทพประกันชีวิตครับ  (Read 9639 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline maha_x

• ประชาชน
จากหนังโฆษณาที่กำลังเล่นอยู่ในช่วงเวลานี้น่ะครับ ทำไมต้องบินไปอยู่ในสภาพอากาศแบบนั้นด้วยครับ น่ากลัวมากๆแล้วดูเสี่ยงอันตรายมาก เวลาบินจริงๆต้องตกอยู่ในสถานการณ์แบบนั้นกันบ่อยหรือเปล่าครับ พี่ๆนักบินมีประสบการณ์มาแชร์บ้างไหมครับ ขอบพระคุณมากๆครับ

Offline pong48

• ประชาชน
มันก็คือโฆษณาอ่ะครับส่วนมากถ้าเลี่ยงได้ก็จะขอเลี่ยงแต่ถ้าจำเป็นจริงก็ต้องฝ่าเข้าไปใครคงไม่มีใครอยากบินในสภาพอากาศVMCแบบนั้นหรอกครับ

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
มันก็คือโฆษณาอ่ะครับส่วนมากถ้าเลี่ยงได้ก็จะขอเลี่ยงแต่ถ้าจำเป็นจริงก็ต้องฝ่าเข้าไปใครคงไม่มีใครอยากบินในสภาพอากาศVMCแบบนั้นหรอกครับ

จะพิมว่า IMC ใช่ป่าว?  E30

Offline pong48

• ประชาชน

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly