Author Topic: ขอสอบถามเรื่องเกมส์ต่อลูกเต๋าของเวชศาสตร์การบินที่ภูมิพล  (Read 7620 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆที่ยังพอจะจำเกมส์ต่อลูกเต๋าตอนสอบ individual ได้ พอจะนึกออกไม่คับว่ารูปสุดท้ายที่มันไม่เป็นสี่เหลี่ยมหน้าตาเป็นยังไง

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
ที่มันจะโบ๋ๆตรงกลางอ่ะคับ พอดีมันคาใจมาหลายวันมากๆแล้วอ่ะ รูปนี้ผมต่อไม่ได้คับ  E53

Offline gadeubb

• ทหารเลว
  • *
พอจะแนะนำหน่อยได้มั๊ยครับว่า "ลูกเต๋า" ที่ว่าเนี่ยนอกจากมีรูปร่างเป็นสี่เหลี่ยมลูกบาศก์แล้ว มันมีสีสันหรือลวดลายังไง และแต่ละลูกมีลวดลายเหมือนกันหมดเลยหรือเปล่าครับ