Author Topic: ขออนุญาตเสนอแนะซักนิดเกี่ยวกับซักนิดนะคับ 555  (Read 8026 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
อยากจะให้มีห้อง chat น่ะคับ เพื่อความรวดเร็วในการพูดคุยกับเพื่อนๆพี่ๆในเวปครับ
ท่าน admin ท่าน mod มีความเห็นว่าไงบ้างอ่า  O05

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมเห็นด้วยครับพี่อู๋  บางทีผมก็อยากคุยไร้สาระไม่เป็นทางการบ้างไรบ้าง
ไว้จะลองถาม admin ดูนะครับ

O07

• นักรบ
  • **
จะรีบกลับไปไหนคับ อยู่เที่ยวต่อก่อนดีกว่าไม๊ skywolf

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เคยทำไว้แลวครับ แต่มันใช้ได้เฉพาะภาษาอังกฤษ เลยไม่เป็นที่นิยม ต่อมาเลยยกเลิกไป
แต่เดี๋ยวลองเอามาใส่อีกทีครับ เพราะโปรแกรมอาจจะพัฒนาแล้วก็ได้ครับ

ขอบคุณฮับ  E18

• นักรบ
  • **
ภาษาอังกฤษยิ่งดีเลยครับ เป็นการฝึกภาษาอีกทางนึงสำหรับผู้ที่ต้องการจะเป็นนักบิน ผมว่าได้ประโยชน์นะ  O28