Author Topic: เลื่อนประกาศผลสอบ TG Pilot  (Read 31694 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Pompomdoggy

• ประชาชน
QP การบินไทย และไทยสมาย ประกาศแล้วครับ

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
ดีจังเลยครับ ประกาศแล้ว เมื่อไร SP จะได้มีอะไรออกมาบ้างนะ  - นักบิน 309-

Offline neung911

• StudentPilot
  • ประชาชน
หวังว่า SP จะประกาศตาม QP มาติดๆ นะครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ประกาศเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระให้ลูกหลาน

Offline อยากเป็นกัปตัน

• ทหารเลว
..ไมโทรมาถงมาถามเรื่องสุขภาพซ้ากกกคำ..

Offline SatoBall

• ทหารเลว
พี่มดเรวมาก ยินดีกะพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ วันที่5เจอกันครับผม
 O02 O02 O02

Offline napzoz

• นักรบ
เสร็จสิ้นสักทีสินะ มหากาพย์การสอบ  - นักบิน 305-

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เวลาส่งชื่อมาอัพเกรด ช่วยแจ้งชื่อ (ไทย-ENG) เบอร์โทร เลขบัตรประชาชน + บอกด้วยครับว่า TG-SP หรือ ThaiSmile เพราะประกาศช่วงเดียวกันเลยครับ ขี้เกียจไล่หาอ่า

Offline uanmuic

• ประชาชน
แล้วQP ของTHAI SMILEได้อัพเกรดด้วยหรือเปล่าครับ   E18

เวลาส่งชื่อมาอัพเกรด ช่วยแจ้งชื่อ (ไทย-ENG) เบอร์โทร เลขบัตรประชาชน + บอกด้วยครับว่า TG-SP หรือ ThaiSmile เพราะประกาศช่วงเดียวกันเลยครับ ขี้เกียจไล่หาอ่า