บ้านรวมที่กิน ที่เที่ยว รูปถ่าย สถานที่ประทับใจ > ห้องรวม ร้านอาหาร/ที่เที่ยว ในประเทศ

ร้านกระเทียม "หลังการบินไทย"

(1/2) > >>

Dexa:
ใครเคยไปกินมาแล้วบ้างคร๊าบบ ร้านกระเทียม หลังการบินไทย สำหรับคนชอบกินกระเทียม
แนะนำครับ 52/61-61 วิภาวดี 22, ถ. วิภาวดี-รังสิต, กทม 10900
ถ้าไปไม่ถูกก็โทรหาร้านได้เลยครับ Tel.02-5139426, 02-5137449
อาหารดูจะเป็น อิตาเลี่ยนแบบไทยๆ เมนูอาหารมีกระเทียมเกือบทุกเมนู  :onion_wagg: ย้ำเลยคับว่า เยอะมากสมชื่อร้าน บำรุงชูกำลังกันสุดสุด
ภายในร้านจะมีนักร้อง เล่นดนตรี ร้องเพลงตามคาราโอเกะนะคับ บางครั้ง ลูกค้าก็ขึ้นมาร้องด้วยบางเพลง ก็ครึกครื้นดีครับดูเป็นกันเอง ไปแต่ละครั้งก็จะเจอแต่ดาราไปกินกันเยอะ
แต่ร้านเล็กไปหน่อยนะครับ บรรยากาศสบายๆ ส่วนราคาของอาหาร อยู่ที่ราคาเดียว เกือบทุกเมนูคับ 180 บาท

กระเทียมเยอะมาก โป๊ะหน้าแล้ว ยังมี ข้างล่างอีก

อันนี้ ก็กระเทียมโทนชิ้นโตๆ เลยครับ

^ ^ สำหรับคน อยากกระเทียม

ยังดีที่ไม่ช่ายน้ำต้มกระเทียม

omskygangster:
ขอบคุณค้าบบ เข้าทางเลย  :samwoo30:

aekkung:
รับรองร้านนี้ไม่มี แดร๊กคูล่า เป็นลูกค้าแน่ๆ หึหึ

ปล. อันสุดท้ายเนี่ยนึกว่ามีน้ำกระเทียมซะอีกนะ ถ้ามีล่ะก็ อย่างฮา  :onion_ha:

designbyarm:
 เห็นในรายการ ล้วงลับตับแตกพูดถึง สงสัยต้องไปลอกงินซะละ

Vornrapon423:
น่ากินจังเลยครับ สุดยอด

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version